Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    4

Icon9 Vấn đề tạt cánh đánh đầu!!

em là dân mới chơi, cầm thằng Totenham nhưng khi xài 4-4-2 tạt cánh thì toàn là goal nó bắt hoặc hết ra ngoài ko hà. các bác giúp em với!!

Số bài viết
    28
    Mình cũng hay xài 4 4 2 , vấn đề là 2 thằng cánh bạn để thế nào , wide m hay là winger , tiền đạo ra sao , ...tốt nhất bạn up vài cái ảnh anh em xem qua chứ nói khơi khơi cũng khó . Tạt cánh mình hay để drill cross hơn , căng tầm thấp cho tiền đạo hoặc mấy chú tiền vệ đệm bóng là chính .

Số bài viết
    4
    hai thằng cánh của mình là Aaron Lennon (wwide winger support) và modric (center forward atk) còn hình thì mình đã chụp rồi nhưng add vào không dc (nó toàn hỏi cái ji URL...) nên bạn thông cảm nhé!!
    chỉ số lennon passing 13 tecknic 15; moric passing 16 tecknic 17.
    cỏn tiền đạo thỉ Crouch (target) và Rbbie Keane (deep layign forward)

Số bài viết
    2,107
    Nói chung tạt cánh cũng khó,cần cầu thủ crossing cao,ST bên trong không chiến chọn vị trí tốt,mình toàn cao to,tạt tốt mà lâu lắm mới được một quả.Tóm lại chả trông chờ cái này nhiều

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4
    thanks các bác nhiều!!

Số bài viết
    97
    Để ý set cách tạt bóng, từ đâu đến đâu, vào thằng nào, vào đầu hay vào chân hay vào... chy... nó. Set đc hết, muốn tạt đc tạt, nhưng tạt thành công ở NHA để đánh đầu vào xác suất cũng... mong manh lắm. Hậu vệ toàn trâu chó cao to như con tịnh, Near post chắc nhiều bàn bằng đầu hơn chơi kiểu này...

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VanHoaLe Bài viết
    em là dân mới chơi, cầm thằng Totenham nhưng khi xài 4-4-2 tạt cánh thì toàn là goal nó bắt hoặc hết ra ngoài ko hà. các bác giúp em với!!
    Bạn set 2 tiền vệ biên cho Run with Ball Often, Creative Freedom set lên Normal cao gần Much, Cross Ball set lên Often, Cross from set Byline, Cross Aim set Target man. Set cho tiền đạo to cao làm Target man. Mình đang xài cách này cho Tac cánh và thấy rất ổn

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bạn set 2 tiền vệ biên cho Run with Ball Often, Creative Freedom set lên Normal cao gần Much, Cross Ball set lên Often, Cross from set Byline, Cross Aim set Target man. Set cho tiền đạo to cao làm Target man. Mình đang xài cách này cho Tac cánh và thấy rất ổn
    2 thằng đá giữa bạn set kiểu gì? Chẳng hiểu sao đá cánh hay mixed ở giải Anh thằng Adv pLaymaker cứ thấy sao ấy, dù đã xài hàng ngon như ganso.

Số bài viết
    3,080
    Còn tuỳ vào bạn có thằng nào ở khu vực giữa sân nữa. Mình đang cầm MU. Anderson thì set Deep lying, còn Fellani đầu mùa xúc với 17M thì set Ball Winning. Ganso chỉ số ngon nhưng đá rất cùi, do chỉ số hoà nhập của nó cùi lắm bạn ah`. Ai xài Ganso cũng đều nhận xét vậy mà

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Còn tuỳ vào bạn có thằng nào ở khu vực giữa sân nữa. Mình đang cầm MU. Anderson thì set Deep lying, còn Fellani đầu mùa xúc với 17M thì set Ball Winning. Ganso chỉ số ngon nhưng đá rất cùi, do chỉ số hoà nhập của nó cùi lắm bạn ah`. Ai xài Ganso cũng đều nhận xét vậy mà
    Mình toàn xúc Sandro mùa đầu. Nhưng phải nói MU xài Player maker như shit... FM 10, 11 xài pastore cũng . Giờ đang dùng Sandro BWM, T.Cleveley DPM , tuy tạm nhưng ko đc ưng ý. Vì mình đá mixed, ko phải đá cánh, đã chỉnh lại cự ly, phong cách chuyền bóng v.v nhưng nói chung vẫn ức chế: MU dùng plM như :lac2:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới