Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456715 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 162
    Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    VN nó ko chịu chứ sao
    chuyện đó ko chỉnh đốn gì được đâu nhé , chỉnh để hiện cả 2 thằng được là may rồi
    VN ta hạng 99 thế giới đó nha ^^

Số bài viết
    39
    Có cài vào FM11 được không các bro ơi.. mình không có FM12

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    218
    nếu tiện cho xin 11 nước DNA lun và thêm cúp Cup DNA nữa mỗi nước cử 2 3 4 đại điên đi tham gia như nkieểu C1 giải đấu dẫn đầu 4 dai dien tiếp theo 3 2 rồi 1 rồi play off neu thua cho nghj? luon
    sao cho tất cả các nước có ít nhất 1 đại diện đủ 32 clb nha bạn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dv911 : 23-12-2011 vào lúc 04:34 PM

Số bài viết
    39
    Sao mà Down FM12 vào cái chơi được luôn nhỉ.. còn chưa kịp cài đặt.. mà cũng chẳng thấy file cài đặt đâu ... Chơi được luôn hả các bác .. mình mới chơi nên còn gà quá

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fan.bergkamp Bài viết
    Sao mà Down FM12 vào cái chơi được luôn nhỉ.. còn chưa kịp cài đặt.. mà cũng chẳng thấy file cài đặt đâu ... Chơi được luôn hả các bác .. mình mới chơi nên còn gà quá
    Đó là do bác Down bản không cần cài đặt Nếu chơi được rồi thì bác cứ tiếp tục chơi đi, khi nào không chơi được thì mới cần lên đây hỏi chứ

Số bài viết
    13
    Vấn đề là khi load data lagre thì việc mua cầu thủ trở nên dễ dàng hơn miễn là bạn có tiền thì kể cả là ký part time vẫn ok còn khi load huge thì việc đó rất khó. Không biết có đúng là như vậy hay chỉ bản thân tôi thấy vậy thôi. Tôi load large và chơi đội hạng 4 cheat tiền và sign được Lee Nguyễn rồi Thành Lương, Công Vinh trong khi load huge chơi LS Thanh Hoá thì không thể sign được vì nó bảo không thích hợp đồng của mình chỉnh đủ các kiểu vẫn không ký được với nó

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VALove Bài viết
    Vấn đề là khi load data lagre thì việc mua cầu thủ trở nên dễ dàng hơn miễn là bạn có tiền thì kể cả là ký part time vẫn ok còn khi load huge thì việc đó rất khó. Không biết có đúng là như vậy hay chỉ bản thân tôi thấy vậy thôi. Tôi load large và chơi đội hạng 4 cheat tiền và sign được Lee Nguyễn rồi Thành Lương, Công Vinh trong khi load huge chơi LS Thanh Hoá thì không thể sign được vì nó bảo không thích hợp đồng của mình chỉnh đủ các kiểu vẫn không ký được với nó
    khác biệt nằm ở chỗ cheat thế nào
    chứ data lớn nhỏ thì liên quan gì đến sign được cầu thủ hay ko

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    khác biệt nằm ở chỗ cheat thế nào
    chứ data lớn nhỏ thì liên quan gì đến sign được cầu thủ hay ko
    Tất nhiên cả 2 lần test đều cheat giống nhau chỉ có clb là khác thôi. Nếu theo bình thường thì đội bóng ở giải cao hơn có danh tiếng nhiều hơn thì dễ ký hợp đồng hơn là clb nhỏ mới thành lập chứ

Số bài viết
    350
    bk ơi t dow đc = mediafile rồi nhưng cop faces , kit với logo cũng cho vào Editor á :quenroi:

0979581890

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của St.Nick Bài viết
    bk ơi t dow đc = mediafile rồi nhưng cop faces , kit với logo cũng cho vào Editor á :quenroi:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15074
    hướng dẫn ở đây nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới