Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    29

Icon6 Tottenham là đây- mùa giải thứ 2

Sau một mùa bóng khó khăn, chật vật đứng thứ 2, vô địch Europa Cup, đến mùa giải thứ hai đội hình của mình được mua thêm 2 cầu thủ Benedikt, E. Cavani, cả ba chú này ngốn của đội ngót ngét 70m, Và thành quả là đây.
    Gửi mọi người Tactic của mình, cái này mình cũng lấy trên forum, cải tiến một chút.
    Mình sét đá phạt góc : Khu vực 6m, ở cả hai bên cánh,
    Chọn cầu thủ cao to áp sát thủ môn, ở đây mình có Dawson và Benedikt

[IMG][/IMG]
    Bên trên là 2 cầu thủ nổi bật cuả mình, Cavani bị chấn thương 3 tháng, Defore làm nhiệm vụ của anh, cùng Panuychenko, ghi bàn rất tốt,
    Có Thêm anh Dawson ghi bàn hơn 15 quả, mình chưa cho lên, :ok:
    Mọi người dùng thử đánh giá coi nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    29
    quên mất còn tactic, anh em dùng nhé http://www.mediafire.com/?z3axdoxnawrs23z

Số bài viết
    3,080
    Ủng hộ hết mình cho Tac cánh Tottenham mà Sign Cavani thì cũng là 1 vẫn đề đấy. Đầu mùa nó cho có 13M thì phải. Mà bạn không dùng Andebayor sao Thằng đó đá và ghi bàn rất ảo đấy

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sao tấn công trung lộ mà AMRL lại set Winger thế kia bạn?

Số bài viết
    29
    Bạn ơi, Cavani mùa 2 mới mua được, 55m không ít đâu, tiền thắng ở Euro Cúp + Đứng thứ 2 Ngoại hạng, dồn tiền vào để mua được ông này, còn ông C. Ericksen là mùa sau mới mua, đội hình của mình úp lên là sang mùa 3 rồi, mỗi tội đá được đến tháng 11 bị chấn thương, may mà có ông Defore đá hay mới kéo lại được,

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Ủng hộ hết mình cho Tac cánh Tottenham mà Sign Cavani thì cũng là 1 vẫn đề đấy. Đầu mùa nó cho có 13M thì phải. Mà bạn không dùng Andebayor sao Thằng đó đá và ghi bàn rất ảo đấy
    Chủ topic bảo mùa 2 mới mua mà

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    29
    mình đá cả trung lộ và đá cánh, ở trong trận đấu thay đổi khi gặp đội mạnh, hoặc gặp đội hình tập trung nhiều cầu thủ trung lộ thì mình set sang đá cánh

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Chủ topic bảo mùa 2 mới mua mà
    Không để ý mất

Mà chủ thớt không tận dụng Anderbayor sao. Nó với Modric chơi cực hay đấy. Hàng khủng mà giá rẻ

Mà nếu Set AMRL và chơi Tac cánh thì nên để Focus Passing là Down Both Flanks thì sẽ hiệu quả hơn chứ nhỉ. Còn nếu chơi cả trung lộ và cánh thì Set là Mixed

Số bài viết
    29
    bạn ơi mùa thứ 2 mua được cavani hết tiền, còn ông aderbayor thì lương khủng quá, không chơi, mùa đầu được cho mượn về, nó là thằng ghi bàn điên nhất mà

Số bài viết
    6,237
    tot chơi 4-2-4 mà đá cánh là tuyệt rồi, mà sao bạn k cho bale lên mà cho ở dưới, mình tưởng bale chạy nhanh với tạ chuẩn mà, với lại bạn cho modric đá cánh thì set bó là advanced playmaker thử xem, mình cho t iniesta đá như vậy, kiến tạo với ghi bàn cũng ảo lắm

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới