Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 362
    Số bài viết
    201
    ...Bác Phan này có cách dụ Cầu thủ hay phết.Nhìn cách bác tổ chức Party là biết bác chèo kéo cầu thủ hay thế nào rồi...Song mùa này úp hình cầu thủ hay nhất của bác lên xem thử nhá...Cố lên ! Nếu có phần thưởng cho truyện hay nhất thì bác là ứng cử viên sáng giá đó.

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NeoHien Bài viết
    Jamil Adam mà cũng chịu về giải này đá cơ ah Chú này trình đủ đá EPL dự bị mà dễ tính phết
    Chắc bro nhầm chú này với ai, Jamil Adam này cho dự bị giải hạng 2 vẫn còn là xa xỉ

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bài mới lại ra lò Nhìn cái danh sách chuyển nhượng của bác mà mình thấy phục thật. Không lẽ mùa nào cầu thủ đến và đi cũng âm thầm và lặng lẽ vậy sao, không hao 1 xu Hay là bỏ vài trăm k ra mua 1 thằng về cho oách nhỉ
    ko biết sa thải cầu thủ free này có đền tiền ko nhỉ

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    ko biết sa thải cầu thủ free này có đền tiền ko nhỉ
    ...cầu thủ của bác ấy mùa 2 vẫn chưa kí full time hợp đồg chuyên ngiệp mà...mình ngĩ là bác ấy ngưg ko kí típ hợp đồg đêý...mà có thể là sa thải ko mất tiền ...

Số bài viết
    144
    Nice, đợi phần tiếp theo nhé bro

Số bài viết
    930
    Ủng hộ bạn Minh Phan...........................

Số bài viết
    24
    Jamil Adam trong game mình dụ mãi cũng còn chả chịu về Sheffield Wednesday /

Số bài viết
    6,237
    fm phiêu lưu ký- wa' đỉnh

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranvp Bài viết
    Jamil Adam trong game mình dụ mãi cũng còn chả chịu về Sheffield Wednesday /
    Bác nhìn cái History của nó đi, trước khi sign nó về thì nó thử việc ở Burton, khi đó còn là một đội ở npower league 2 (hiện mùa giải này đã xuống BSP đá với mình rồi) nhưng không được tuyển, có lẽ vì vậy mà nó chịu về đội mình, mình cũng thử new game và cũng ko cách nào sign được khi em nó vẫn còn trong trắng Quả thật là may mắn khi sign được em nó về

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bài mới lại ra lò Nhìn cái danh sách chuyển nhượng của bác mà mình thấy phục thật. Không lẽ mùa nào cầu thủ đến và đi cũng âm thầm và lặng lẽ vậy sao, không hao 1 xu Hay là bỏ vài trăm k ra mua 1 thằng về cho oách nhỉ
    Mua cầu thủ không tốn 1 xu nhưng quan trọng là nó ăn vào quỹ lương của đội bóng. Nên mình không thể mua qua nhiều mà không cắt giảm bớt một số cầu thủ không còn phù hợp.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...cầu thủ của bác ấy mùa 2 vẫn chưa kí full time hợp đồg chuyên ngiệp mà...mình ngĩ là bác ấy ngưg ko kí típ hợp đồg đêý...mà có thể là sa thải ko mất tiền ...
    - Hợp đồng part-time vẫn mất tiền sa thải bạn à.

- Khi lên chuyên nghiệp rồi thì trừ trụ cột còn lại cũng chưa nên ký hợp đồng full-time vì ảnh hưởng đến quỹ lương.

- Hợp đồng ký theo kiểu từng năm một để tiện cho việc thay máu. Mang đến các cầu thủ mới phù hợp với giải đấu ở cấp độ cao hơn phục vụ cho tham vọng của clb.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới