Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 362
    Số bài viết
    3,080
    Vậy bác đã thử săn hàng Việt Nam chưa. Không biết bác cò xài database VN không chứ mình thấy nhiều ku VN chỉ số ngon lắm

Số bài viết
    141
    Tiếc là không bác ạ. Từ lúc chơi FM đến giờ chả bao giờ load thêm cầu thủ, chỉ chọn database huge thôi. Game này chơi được mấy tháng rồi mới nhớ ra nên ngại chả chơi lại.

Số bài viết
    141
    Đệch, hôm nay nổi hứng vác FM r quán ngồi chơi, đang đá sung thì mất điện, công toi từ sang đến giờ, ức quá

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Catanzaro Bài viết
    Đệch, hôm nay nổi hứng vác FM r quán ngồi chơi, đang đá sung thì mất điện, công toi từ sang đến giờ, ức quá
    Từ sáng đến chiều bác chơi mà không Save sao. Hơi nguy hiểm nhỉ Thôi thì chơi lại vậy, coi như là trải nghiệm lại một chút cảm xúc

Số bài viết
    141
    Chơi ở quán nó rollback mà bác, chứ còn ở nhà thì cùng lắm chỉ chơi lại 1 tháng thôi, vì để auto save mà. Được cái chơi hết 20k, mình đưa 50k nó trả lại 80k, lãi 30k mà lại được chơi ko mất tiền

Số bài viết
    3,080
    Thôi thì mình đánh đổi thời gian lấy Money vậy. Xem như là được cái này thì mất cái kia. Dù sao thì cũng có cái gọi là an ủi bác nhỉ

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Catanzaro Bài viết
    Chơi ở quán nó rollback mà bác, chứ còn ở nhà thì cùng lắm chỉ chơi lại 1 tháng thôi, vì để auto save mà. Được cái chơi hết 20k, mình đưa 50k nó trả lại 80k, lãi 30k mà lại được chơi ko mất tiền
    vậy mà bác ko trả lại người ta sao họ cũng làm ăn vất vả mới đc mà bác

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    vậy mà bác ko trả lại người ta sao họ cũng làm ăn vất vả mới đc mà bác
    H 5k/h so với 2k/h hồi năm đầu........................... đc nhầm 1 lần như thế cụng vất vả trả lại làm chi..................

Số bài viết
    2,202
    Mùa 5 thì ra random rồi

Cố gắng săn random thôi Mùa Parrent là mấy đội thì nó đẩy cho mình được thằng nào Có Parrent là mấy đội như Arsenal mới thích hàng thải bao nhiêu . Hợp đồng loan có lẽ phải lên tới League one thì bọn nó mới về nhiều Chứ đến còn ở hạng thấp này thì chắc vẫn phải tự lực cánh sinh thôi

...Legend...

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết

H 5k/h so với 2k/h hồi năm đầu........................... đc nhầm 1 lần như thế cụng vất vả trả lại làm chi..................
    mình ko nói 2k hay 5k bác à, mình cũng đã từng làm net nên nếu đưa nhầm hay mất tiền thì cũng buồn lắm chứ vì 1 ngày lời đâu có nhiều đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới