Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456715 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 162
    Số bài viết
    133
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của garconajc Bài viết
    Nhầm, Juninho đá cực hay, nhưng là MLC chứ không phải AMC, Mặc dù hơi luống tuổi (32t) nhưng nhãn quan chiến thuật tốt, chuyền bóng tốt, sút phạt tốt, phạt góc tốt. Giá vào khoảng 17M.
    Đầu tư làm gì 1 người 32t mà 17tr,đá được 1 đến 2 mùa là vứt rồi.17tr thà ràng mua Van de Vaart hoạc ai đó còn hơn.Em mua Van de Vaart,lúc đầu ko bắt nhịp được em tưởng ko phù hợp nào ngờ càng ngày càng hay.

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Beckham Bài viết
    Đầu tư làm gì 1 người 32t mà 17tr,đá được 1 đến 2 mùa là vứt rồi.17tr thà ràng mua Van de Vaart hoạc ai đó còn hơn.Em mua Van de Vaart,lúc đầu ko bắt nhịp được em tưởng ko phù hợp nào ngờ càng ngày càng hay.
    Ông nào mua Juninho giá 17M là lỗ to rồi , thằng đấy trả tầm 10M là nó về ngay :-"

Because The Main One

Số bài viết
    252
    Van de Vaart em mua giá 23,5M (UK pounds) đấy, đá cực tốt, ko thì mua Modric 5M đi

Số bài viết
    42
    Các bác ở đây mua hớ hết rồi Em dung Everton mua Vaart mất có 13M bảng Anh thôi.

Số bài viết
    174
    -Uhm, Vaart nếu mua ngay từ mùa đầu thì 13M là nó chịu nhả rùi

Số bài viết
    88
    Vaart về barca bị nó cho dự bị ... em nó chịu kô nổi đòi lên transfer list . Em qua gạ 9M UK barca nó bán luôn ( Value của nó lúc đó cũng cỡ 15M UK ) , nhưng mà thằng này nó kiêu nó chê em club nhỏ nó kô theo ... đến cuối mùa thì nó đc barca tin dùng nên mua lại kô đc giá đó ... tiếc gần chết

Số bài viết
    174
    -Mua tạm thằng matias fernandez đi bác, bảo đảm ko hối hận

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Icedrakin Bài viết
    Các bác ở đây mua hớ hết rồi Em dung Everton mua Vaart mất có 13M bảng Anh thôi.
    Ông này cũng mua hớ nốt
    Khéo trả chỉ mất đúng bằng giá trị ban đầu của nó + %
    Tôi cug dùng Everton mua nó chỉ mất 15 tr USD nhưng mua xong thấy hối hận +_+ Hixxx

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bluehope Bài viết
    Kô khủng nhất với tôi luôn là Diego , kiến tạo rất tốt , mùa nào cũng đảm bảo ghi trên 30 bàn
    ông mua thằng này bao nhiêu tiền . tôi mua mất 30 M . có đắt quá không

Số bài viết
    65
    Tui luôn dùng 2 Ku này nè:anderson & higuain,phong độ cực tốt,ghi bàn dều đều.tui cầmMU mua higuain của Real có 5,5M

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới