Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    38

Giúp em

em là fan của arsenal nè, em mới vào diễn đàn. Anh có thể chỉ em cánh đưa mấy cái ảnh của arsenal như anh để vào diễn đàn la nhìn thấy ấy. Bọn nó toàn đưa ảnh với viết Mu to tướng mà em chẳng bit làm sao cả???

Số bài viết
    18
    Sao tui làm lai không dược nhỉ. Để thử lại xem sao.

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tobealone1806 Bài viết
    Em không down đc trên box.net các bác ơi. Cái tường lửa nó bảo có VR không cho down. Ai cho em cái link khác đc không ? Hoặc gửi vào hòm thư của em cũng đc [email protected]
    Ê cu,cũng chơi FM à?Ở bên đó thế nào,ổn không?????

Số bài viết
    165
    Mẹ ơi, tui cài cái nài vào, nhưng đang dùng skin tối, cái này vào làm hình của tôi tối thui ko nhìn thấy đc cái gì, đã xóa thư mục settings, đã vào references load lại skin, để đủ skin cache lẫn ko có skin cache mà ko sửa đc, ai giúp với

Số bài viết
    165
    Hizhiz, cài rồi giờ nhìn nó đen xì (tại tớ dùng skin đen xì), giờ cái gì cũng đen xì, ko nhìn đc cái gì ra cái gì nữa, phải làm sao giờ

Số bài viết
    145
    kà kà, tui cũng như vậy, hỏi thì lâu lâu mới trả lời, nên...xóa sạch(chừa file đang chơi) cài lại tất cả . Bây giờ chơi đc bình thường rùi, nhưng còn vụ đổi màu chỉ số thì vẫn ko được, nên dùng skin DS gì đó, cũng đẹp.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    25
    vào setting.xml of skin trong folder setting tìm chỗ player attribute , có low, normal ,hight , excellent
    có gán mấy giá trị màu ở đó , thay mấy số đó là đc .

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aldorado Bài viết
    vào setting.xml of skin trong folder setting tìm chỗ player attribute , có low, normal ,hight , excellent
    có gán mấy giá trị màu ở đó , thay mấy số đó là đc .
    Có thể sửa trực tiếp ở file settings.fmf trong thư mục Data để thay đổi màu của chỉ số nếu chơi default skin.

Ở FM2008 này toàn bộ thư mục settings cũ được chuyển thành file settings.fmf (có thể edit được bằng word pad hoặc notepad)

Nếu chơi 8.01, chú ý đường dẫn của file setting:
    \...\Data\update\801\settings.fmf

Đoạn sửa màu chỉ số nằm ở tầm giữa file. thay đổi bằng cách pha 3 màu: Red/Green/Blue với các số tỷ lệ từ 0-255.
    Nói chung là phức tạp, nhất là khoảng tỷ lệ bao nhiêu thì ra màu gì. Ai tìm được file "settings.fmf" có sẵn hoặc có tool nào edit file đấy thì post lên cho anh em nhé. Tôi lười quá, làm đến đây rồi bỏ, dùng skin có sẵn cho đỡ mất công

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexnguyen Bài viết
    Có thể sửa trực tiếp ở file settings.fmf trong thư mục Data để thay đổi màu của chỉ số nếu chơi default skin.

Ở FM2008 này toàn bộ thư mục settings cũ được chuyển thành file settings.fmf (có thể edit được bằng word pad hoặc notepad)

Nếu chơi 8.01, chú ý đường dẫn của file setting:
    \...\Data\update\801\settings.fmf

Đoạn sửa màu chỉ số nằm ở tầm giữa file. thay đổi bằng cách pha 3 màu: Red/Green/Blue với các số tỷ lệ từ 0-255.
    Nói chung là phức tạp, nhất là khoảng tỷ lệ bao nhiêu thì ra màu gì. Ai tìm được file "settings.fmf" có sẵn hoặc có tool nào edit file đấy thì post lên cho anh em nhé. Tôi lười quá, làm đến đây rồi bỏ, dùng skin có sẵn cho đỡ mất công

here: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=2736

Số bài viết
    5
    Tui thay đổi được rùi, sau một hồi ngồi ngâm cứu thì đã thành công. Bạn nào cần thì down file setting.xml này về, rồi copy vào thư mục My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\skins\(tên skin đang dùng)\settings... nhé.
    Link down:
    http://www.mediafire.com/?5ytnzb5obix
    Notes: Khi confirm skin thì nhở bỏ cái Use skin cache đi nhé.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới