Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    97
    OMG 3 poacher, 2 CM attack, 1 AP @@. Mình chưa test nhưng nói thật với cái tac này có khi bạn chỉ dùng đc với real thôi, chưa nói mới đến mùa 2 có khi Real cũng tắt nắng

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sad1612 Bài viết
    OMG 3 poacher, 2 CM attack, 1 AP @@. Mình chưa test nhưng nói thật với cái tac này có khi bạn chỉ dùng đc với real thôi, chưa nói mới đến mùa 2 có khi Real cũng tắt nắng
    hihi , ảnh lúc mình chụp đó là lúc chuẩn bị đá với thằng yếu , nên Khedira được đổi thành CM attack bình thường Khedira mình set là BWM defend
    cầu thủ quan trọng nhất đội chính là ku Khedira này đó toàn kiến tạo , ghi bàn trong những trận quan trọng ko hiểu sao Alonso dùng còn kém ku này
    chỉ có higuain là cắm , còn 2 thằng bên cạnh thường thay đổi tuỳ trận là Poacher hoặc DLF attack

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của classic2k6 Bài viết
    hihi , ảnh lúc mình chụp đó là lúc chuẩn bị đá với thằng yếu , nên Khedira được đổi thành CM attack bình thường Khedira mình set là BWM defend
    cầu thủ quan trọng nhất đội chính là ku Khedira này đó toàn kiến tạo , ghi bàn trong những trận quan trọng ko hiểu sao Alonso dùng còn kém ku này
    chỉ có higuain là cắm , còn 2 thằng bên cạnh thường thay đổi tuỳ trận là Poacher hoặc DLF attack
    BWM thì Khedia hơn Alonso cũng chẳng lạ. Mà trên pics thấy đá 10 trận, tac cũng chưa nhuần nhuyễn, ít ra cũng phải đc 1 mùa =='. FM12 này có lần newgame bị bắt bài ngay nửa mùa giải, đúng đợt PL thi đấu dày đặc, oải quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới