Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 144
    Số bài viết
    42
    Breno làm j khó xin. Em mua ngay mùa đầu tiên, xin WP nó ko cho nhưng appeal 1 phát là được luôn. Cảu sergio mota cũng thế.

Số bài viết
    202
    Em xin góp 1 chú :
    Sergio Ramos của Real nhìn lực khỏi chê đi trẻ khỏe chỉ tội giá hơi chát 1 tý.

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Mình chưa thấy ai lập topic nào bàn về vị trí này xin phép được lập cái mới. Mời anh em vào bàn luận về các chú DC khủng trong FM08
    Mình vừa ngó qua các chú DC thấy chú puyol của barcelona chỉ số khủng của khủng. Bên cạnh đó có thấy một em trẻ của ManUtd được đánh giá khá nhiều sao?Hình như là Evants? Ai chơi Mu đã thử chú này chưa
    Jonathan Evens phải ko tôi dùng rồi đá hay vãi ..................................................

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Carlos Rossi Bài viết
    Jonathan Evens phải ko tôi dùng rồi đá hay vãi ..................................................
    Nhìn ku đó lực cũng đẹp thế thì Man Utd cần gì mua thêm DC nữa nhỉ?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Em xin góp 1 chú :
    Sergio Ramos của Real nhìn lực khỏi chê đi trẻ khỏe chỉ tội giá hơi chát 1 tý.
    Sao không kể thêm puyol, Nesta cho đủ bộ. Thằng này chắc real không bán đâu?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi random : 29-10-2007 vào lúc 10:39 AM
    less is more

Số bài viết
    26
    có tiền mua được hết. Nesta quá già rồi không nên mua nưa......

Số bài viết
    289
    Những nhân vật nổi tiếng của 2010,2011 mời anh em tham khảo
    Pichu Atienza
    Radu

Số bài viết
    91
    felipe,hurtado,stam,pique,vidic,bocaly,barragan,.. .......hậu vệ mà thiếu à,em thích dùng những hậu vệ tầm 28-32 tuổi,tầm này kinh nghiệm đầy mình,lương thấp

Số bài viết
    2

Icon12

Các bạn để giành tiền để mua các cầu thủ chất lượng của các CLB "con", ko biết nói sao, ví dụ như sporting lisbon, antwept, walsall, flumiense của MU, nếu có CLB nào khác mua cầu thủ của các CLB đó, thì MU có quyền mua dc = với giá CLB khác đề nghị. Đặc biệt MU có sporting lisbon và flumiense là 2 CLB có rất nhiều cầu thủ lực khủng mà rất trẻ. để ý chú Vesolo của Sporting, lực khủng lắm, trên báo chí bây giờ cũng đang nói về chú này nhiều, MU và Arsenal đòi mua đó.

Số bài viết
    30
    pique ,cathcart của Man
    breno :x
    zapata :x
    toàn hảng khủng

Số bài viết
    277
    Hàng khủng là một chuyện nhưng mà đá có hay không là chuyện khác. Vì cầu thủ còn có các chỉ số khác đi kèm như tham vọng chẳng hạn.. Mọi người biết các chỉ số ẩn đó có cái nào quan trọng để chỉ ra được một thằng đá hay không cho mình biết cái.

less is more

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới