Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    249

Bạn thích chơi Fm ở giai đoạn nào nhất :D

anh em đá FM có nhiều phong cách chơi khác nhau VD nhiều bạn thích chơi Lan On với bạn bè chơi chừng 1 2 mùa cầm 1 đội . Có bạn chơi kiểu chơi nhiều mùa giải chơi nhiều đội để tìm kiếm thử thách có người chơi tầm 1 đôi mình thích lâu dài tầm 5-7 mùa có bác chơi tận mùa > 15 để ra toàn hàng random khủng . em lập topic để mọi người ban luân về giai đoạn chơi FM mình thich nhất
    Riêng em em thích chơi FM theo kiểu mùa 1 holiday hết chả cầm đội nào đến mùa 2 thì nhảy vào đội mình thích thươg là liver . Va thời điểm em chơi FM thấy hứng thú nhất là mùa 3-4-5 vì em thích kiếm cầu thủ trong tranfer list loan list và free sau 6 tháng nên choi 1-2 mùa đầu các list này ít cầu thủ chất lượng nhưng đến mùa 3 đặc biệt sau mùa 4 thấy mua đc cả neuer robben benzema di mâria , khedira; baloteli ....... nói chung nhiều cầu thủ có giá trị ngay cả hàng nóng như silva , gaitan , sweitaiger ; lahm cũng thỉnh thoảng mua đc dễ dàng hơn nữa chơi mùa 4-5 là các cầu thủ trẻ mà ngoài đời ta cung biết như neymar ganso sakho otamendi...... đủ lớn đá như hack các chú random lúc này đầy đủ và quan trọng là u18 của CLB xuất hiện các chú VN random có quốc tịch châu âu hahahahah lalala thế nên đối vơi em thì mùa >3 là mùa vàng chơi FM thấy hứng thú nhất

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,858
    Mình chơi nhiều nhất là đến mùa 4 rồi newgame :daudau:.Không khoái xài mấy thằng regen :daudau:.

Số bài viết
    249
    hồi mình đá lâu nhất chắc tầm> 20 mua thì phải thấy đến ông torres cũng nhai kẹo cao su ngồi làm HLV rồi

Số bài viết
    4,029
    mình cũng thích cầm khoảng 3-4 mùa thôi :lac2: lâu hơn nữa cũng cầm đc nhưng các cầu thủ già, bọn random ra ko thích lắm :lac2:
    ngoài ra còn chơi theo cảm tính, thích cầu thủ nào là newgame, cố gắng vác về tìm cách sử dụng nó :lac2: cày dần ráng sử dụng hết cái hay của các ngôi sao ở bất kì đội nào :lac2:

Số bài viết
    97
    Có lẽ chỉ chơi 4,5 mùa để còn có mục tiêu: Đội hình toàn sao chổi, trả nợ cho CLB, trèo lên HOF.v.v ko thích các chú regen vì dù sao nhìn face đã thấy ngu ngu rồi
    Sướng nhất là mùa 2,3 team ăn ý rồi, tac đã thiết kế vài cái để xoay trong trận, tiền chuyển nhượng cũng đỡ vất, lôi đc mấy chú vừa bệnh hoạn vừa đá hay về :dzo:

Số bài viết
    371
    FM8 có lần sign ông Vịt làm coach
    từ đó về sau chưa bao giờ chơi quá 4 mùa :daudau:
    (ngoại trừ 1 lần dùng editor data tạo 1 đội ở hạng 6 Anh )

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    144
    chơi đến khi có SVĐ tên mình xong sang đội khác để đập đội cũ <3

Số bài viết
    298
    Nếu chơi đội khá trở lên thì mùa đầu là hay nhất, nhưng mùa sau dễ quá...

Số bài viết
    42
    Mình chơi 1 đội đến khi nào đạt nhiều danh hiệu, thấy chán thì resign hoặc đợi hết hạn HĐ thì ra đi tìm thử thách mới ở giải khác hoặc apply tuyển QG

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zuventus Bài viết
    Mình chơi 1 đội đến khi nào đạt nhiều danh hiệu, thấy chán thì resign hoặc đợi hết hạn HĐ thì ra đi tìm thử thách mới ở giải khác hoặc apply tuyển QG
    hình như FM 2012 nó tự auto ký hợp đồng với mình nếu hết hạn đúng ko bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới