Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Mình làm mọi cách vẫn thế,thôi thì kệ,thằng nào đá ngu sẽ bị chửi
    Lúc đầu mình cũng giống bạn, nhưng chửi hoài một phần vì nó Unhp, một phần thì nản nên giờ chai rồi, không chửi nhiều nữa

Số bài viết
    69
    mo.sissokho pro có 5 thảm nào mấy thằng này chửi rủa đánh đập không ăn thua đâu mệt mỏi thật quản lý bao nhiêu con người, năm nay thôi chứ năm sau cho ra đường hết

Số bài viết
    1,209
    Mình cũng bị ức chế giống bạn laocai trên. Để ý thấy có 2 loại unh vì traning: 1 là unhappy w training workload 2 là unhappy w training schedule. Training workload thì e có sturridge đã khắc phục bằng cách cho tập nhẹ hơn (mặc dù lúc đầu cũng là medium nhưng là max medium ) Còn cái thứ 2 là unhappy w training schedule thì có.. cả 4 thằng. Terry david luiz torres lampart :daudau:. Có thể là nó không thích một số hạng mục bị đẩy lên mức intensity. Đang giảm workload với cả training từng hạng mục để xem thế nào. Có kết quả thông báo vs mấy bác.
    PS: Sturridge sau khi please vs training thì đã bị cho đi hoang đảo

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    để medium thì mấy thằng kiểu Neymar unhappy, dùng cheat training cho nó nhẹ thì mấy thằng chăm chỉ lại unhappy, bó tay chả biết làm sao cho vừa lòng chúng nó

Số bài viết
    68
    em down cài cheat của bác nào về train mấy em khủng bỗng tỏ ra unh vì train nhẹ, need more.. chnawngr biết làm sao?

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kupleiku Bài viết
    em down cài cheat của bác nào về train mấy em khủng bỗng tỏ ra unh vì train nhẹ, need more.. chnawngr biết làm sao?
    Nó Unhp vì train nhẹ thì bạn tăng lên chó nó nặng một chút

Số bài viết
    68
    khổ quá, down cài train phong cách đức gì đó, động vào cái j là very hvy liền

Số bài viết
    59
    Mình cũng đã từng bị qua vấn đề này , đau đầu vãi . Thế nhưng 1 hôm vô tình tìm ra cách khắc phục , quăng mẹ nó vào condition 1 thời gian , unhappy , chuyển về như cũ . Please

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    để medium thì mấy thằng kiểu Neymar unhappy, dùng cheat training cho nó nhẹ thì mấy thằng chăm chỉ lại unhappy, bó tay chả biết làm sao cho vừa lòng chúng nó
    Theo mình tốt nhất.. Nên làm nhiều bài tập. Mấy thằng siêng tập riêng mấy thằng lười tập riêng. Như mình có riêng bài tập tên lazy player

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Theo mình tốt nhất.. Nên làm nhiều bài tập. Mấy thằng siêng tập riêng mấy thằng lười tập riêng. Như mình có riêng bài tập tên lazy player
    Thế nó là HLV hay mình bố tướng thích tập thế nào cũng được à láo nháo tống cổ hết, luyện kỷ luật lên gần max thì dè chừng với a hết cả lũ. Hôm nay ức không làm thế nào đc đi nghỉ mát 2 tháng về thấy ngon ngay ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới