Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 153

Chủ đề: FM Genie Scout 12

Số bài viết
    6
    Cái genie này dùng để scout các cầu thủ hả các bro??? Sorry mình mới vào forum anh em giúp đỡ nhe!!!

Số bài viết
    3,080
    Đúng rồi bạn. Cái này chủ yếu dùng để soi CA, PA và Asking Price của cầu thủ.

Số bài viết
    57
    cho mình hỏi , mình dùng win 7 mà xài cái này cứ bị hiện ra thông báo windows security liên tục rất khó chịu, thỉnh thoảng bị treo nữa , có ai biết cách khắc phục không nhỉ

Số bài viết
    236
    Mình có dùng GS để export data mà nó không có 2 cột CA và PA. Nên lên đây hỏi có cách nào bổ sung 2 cột này vào ko ?

Không bao giờ là quá sớm để bạn thực hiện một hành động tử tế, vì bạn không bao giờ bíết rằng khi nào sẽ là quá muộn.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    cho mình hỏi , mình dùng win 7 mà xài cái này cứ bị hiện ra thông báo windows security liên tục rất khó chịu, thỉnh thoảng bị treo nữa , có ai biết cách khắc phục không nhỉ
    Với Win 7 thì nó sẽ tưởng nhầm là GS là Virut đấy bạn ah`. Bạn thử Tắt tường lửa đi xem sao

Số bài viết
    4

Icon6 FM Genie Scout 12 v1.00 beta 5 build 205

Bản mới nhất của Genie Scout 12 tính đến thời điểm hiện tại nhé cả nhà.
    Một ít thông tin dành cho những bạn chưa từng thử qua phần mềm này:

" FM Genie Scout là công cụ trinh sát phổ biến nhất thế giới cho Football Manager, tạo ra để mở rộng khả năng tìm kiếm, phân loại và shortlisting cầu thủ và nhân viên, kiểm soát sự tiến bộ của mình, giúp cho sự lựa chọn chiến thuật dễ dàng hơn và quan sát các thuộc tính vô hình trong FM.
    Updated: 23 Jan 2011 - v1.00 beta 5 build 205 "
    P/s: cái này mình dịch lại từ trang chủ www.fmscout.com nhé.
    Có nhiều ngôn ngữ cho các bạn lựa chọn khi cài đặt nhé.
    Còn đây là hình ảnh em nó

Cách thay đổi ngôn ngữ

Thông tin phiên bản

Và cuối cùng là link down
    http://www.mediafire.com/?9gobotjudsddpkk

Thông tin trên dành cho những người chưa biết nên các bác đừng chém e nói nhiều nhé

Số bài viết
    367
    M donation cho nó ít $ nó gửi cho m mấy hôm trước rồi mà !

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr.kevintrung Bài viết
    M donation cho nó ít $ nó gửi cho m mấy hôm trước rồi mà !
    Nói thật là mình cũng mới biết về công cụ này và thấy nó rất hữu ích nên mình chỉ muốn chia sẻ cho những ai chưa biết update và giới thiệu lại đôi chút cho những người chưa biết thôi mà :">

Số bài viết
    65
    bạn ơi. FM GS của tớ xài từ trước tới h ngon. dạo gần đây thì tự nhiên đòi Tải cơ sở dữ liệu rồi hiện DONATE + đòi phí hay sao ý. tớ kệ, ựược mấy hôm là hỏng k vào được GS nữa. down bản mới cũng mấy hôm là lại bị. cứu!

Số bài viết
    3,080
    Mình cũng bị giống như bạn. Nếu nó hiện ra cái bảng Donate thì bạn tắt cái bảng đó đi rồi Load Game lại bình thường

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới