Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 59
    Số bài viết
    714
    hihi. nhiều cầu thủ tăng chỉ số quá vậy, Thằng Bửu Ngọc giá tăng như sấm, mua 500k mà nó ko bán, cho đòi 750k nữa....

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dv911 Bài viết
    ý kiến hay đấy
    nhưng mình mong bạn chủ topic làm thêm mấy giải đấu trong khu vực nữa như Thai League .... có dc k
    Uhm. Mình sẽ làm thêm cho bạn Thai League. Kiểu này mấy đội bóng Việt Nam vào vòng loại Cúp C1 Châu Á mà gặp mấy CLB Thái thì bị loại hết quá

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    Uhm. Mình sẽ làm thêm cho bạn Thai League. Kiểu này mấy đội bóng Việt Nam vào vòng loại Cúp C1 Châu Á mà gặp mấy CLB Thái thì bị loại hết quá
    tập trung giải nhà đi bạn ạ Thai League lên mạng search có mà mất công làm chi

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    hihi. nhiều cầu thủ tăng chỉ số quá vậy, Thằng Bửu Ngọc giá tăng như sấm, mua 500k mà nó ko bán, cho đòi 750k nữa....
    Hihi Đá SeaGames về thấy hay quá nên HLV Đồng Tháp làm giá đó mà . Với lại Đồng Tháp quý chuộng cầu thủ trẻ lắm. Tấn Trường mới ra đi thì Đồng Tháp dễ gì bán Bửu Ngọc. Hihi. Àh bạn thấy cầu thủ nào có chỉ số chưa hợp lý thì nhớ tên và CLB sẽ đó post lên hết cho mình. Mình chỉnh lại cho hợp lý. Thanks

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ni9ht Bài viết
    tập trung giải nhà đi bạn ạ Thai League lên mạng search có mà mất công làm chi
    Thai League thì chỉ cần tạo giải thôi. Mất 5 phút là xong. Cầu thủ thì trong FM có sẳn. Cầu thủ trẻ thì Ramdom là OK

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    file này của bạn cần đây http://www.mediafire.com/?lmqf2wu45km7k66. Bạn để vào đường dẫn này C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012 . Nếu bạn sài bản bản Crack của SKIDROW thì bạn không cần down về đâu vì nó có sẳn trong thư mục cài đặt. Nếu bạn kích hoạt qua steam thì mới cần down về. Down về bạn để nó vào đây C:\Program Files/steamapps/common/football manager editor
    ý mình là cái bộ editor thì để vào đâu, m toàn bị waring:....... à

Số bài viết
    212
    Mấy bạn vào topic này chắc toàn yêu bóng đá Việt Nam. Mình cũng vậy. Mình chỉ thích bóng đá nước nhà thôi. Vì vậy muốn làm cái Vleague cho hoành tráng và đầy đủ. Mong anh em giúp đở.
    Mình còn thiếu nhiều Cầu thủ trẻ quá. Anh hỗ trợ mình kiếm cầu thủ trẻ để update với. Ghi ra tên, vị trí chơi bóng, tuổi (k có cũng dc), CLB đang sở hữu. Anh em giúp dùm nhé.
    Mấy cầu thủ của U23 VN tham dự SeaGames lần này nữa. Mình chưa update hết nữa. 1 mình làm không xiết

Số bài viết
    136
    ờ thì nội ngoại phải kết hợp chứ bạn m định cài cái editor để edit lại màu áo các thứ mà cài mãi hok đc

Số bài viết
    212
    ý mình là cái bộ editor thì để vào đâu, m toàn bị waring:....... à
    Bạn copy toàn thư mục tên Editor vào đường dẫn này C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012 . Chạy ngon lành. hihi

Số bài viết
    212
    ờ thì nội ngoại phải kết hợp chứ bạn m định cài cái editor để edit lại màu áo các thứ mà cài mãi hok đc
    Hihi làm xong up lên mình xem nhé. hihi mình chỉ chơi FM11 thôi. Còn FM12 mình chỉ tạo cho anh em chơi thôi. Hihi vì vậy có trục trặc gì mình mong anh em hổ trợ:dzo:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới