Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 59
    Số bài viết
    136
    bạn úp cái file đã sửa rồi lên cho m được hok vs lại bộ editor dơn về thì để vào đường dẫn nào ?

Số bài viết
    212
    file này của bạn cần đây http://www.mediafire.com/?lmqf2wu45km7k66. Bạn để vào đường dẫn này C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012 . Nếu bạn sài bản bản Crack của SKIDROW thì bạn không cần down về đâu vì nó có sẳn trong thư mục cài đặt. Nếu bạn kích hoạt qua steam thì mới cần down về. Down về bạn để nó vào đây C:\Program Files/steamapps/common/football manager editor

Số bài viết
    714
    Thanks quá nhiều luôn..........

Số bài viết
    21
    mình cũng bị lỗi editor...làm sao để fix lỗi vậy bạn???

Số bài viết
    212
    Bạn vào đây và làm theo hướng dẫn sẽ vào được editor thôi http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26335

Số bài viết
    21
    bạn ơi mình làm giông bạn đến bước 2 dow về chạy làm sao v???

Số bài viết
    129
    Bạn có biết làm thế nào để tạo thêm một Cup cho các CLB. Ví dụ các CLB Đông Nam Á đấu với nhau không ? Mình vào Competition tạo được Cup nhưng không biết add team với Rule thế nào cả ?

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bidaicabm Bài viết
    bạn ơi mình làm giông bạn đến bước 2 dow về chạy làm sao v???
    Bạn nhấp đúp vào tập tin sẽ thấy chữ install phía trên đó bạn. Nhấp vào là xong

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Bạn có biết làm thế nào để tạo thêm một Cup cho các CLB. Ví dụ các CLB Đông Nam Á đấu với nhau không ? Mình vào Competition tạo được Cup nhưng không biết add team với Rule thế nào cả ?
    Bạn lấy đội đầu bảng của các League cao nhất của từng nước. Chọn Last winner nữa. Luật thì do mỗi người tự tạo theo ý riêng. Để tối mình up mô hình mẫu cho bạn. Bạn có thể tìm hiểu ^^

Số bài viết
    218
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    ý kiến hay đấy
    nhưng mình mong bạn chủ topic làm thêm mấy giải đấu trong khu vực nữa như Thai League .... có dc k

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới