Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 28
    Số bài viết
    30

Tac 4-2-3-1, mong các anh test cùng em :D

Em build tac 4-2-3-1 này chủ yếu muốn tập trung cho MU đá phối hợp ngắn, ban bật là chính ( hì, cũng muốn MU mình đá nhưu kiểu barca mà )
    Hậu vệ thì em set Rafael vs Fabio đá FB attack, Jones BPD Stopper, Smalling BPD Cover. Tiền vệ thì set M. Martin đá DLP support cho nó phân phối bóng vs án ngữ trc 2 hậu vệ ( giống kiểu Busquet ). Anderson đá AP support, cao hơn là Cleverley (or Eriksen or Ganso) AP Attack. 2 thằng cánh Nani vs Gotze em set AP attack, cut inside vào, để cả swap nữa Đá cắm để Tevez DLF ( Rooney seek challenge sang bố nó Chels ).
    Team instruction thì set:
    attacking fluid - pass shorter - closing down press more - zonal marking - drill cross - defensive line push up - wide - tempo quick.
    player instruction chủ yếu cho bọn nó pass short, rarely run with ball + rarely long shot, often through ball.

Có gì mong các bác test thử Góp ý chém em nhẹ tay nha :">
    Tac đây http://www.mediafire.com/?h8g1ez2m4hkgag3

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi stardust_2602 : 24-11-2011 vào lúc 02:05 PM

Số bài viết
    47
    mẹ ơi!cầm MU có mỗi Rooney mà giữ cũng ko xong!chịu bác lun đó!
    dù sao cũng tks bác cái tac này,mình sẽ test thử xem sao!mình đang cầm MU,có cả Rooney và Damiao

Số bài viết
    30
    hì, tại nó cứ nài nỉ em là I want new challenge, tại mùa 2013 đc C1 ( thắng rùa barca penalty chung kết ), mùa sau ăn hôi mấy cái siêu cúp. Giống hệt kiểu ronaldo hồi 2009 dửng mỡ bác à :-< Damiao aerial vs creativity hơi kém, đc cái sút khỏe

Số bài viết
    6,237
    bác dùng paint ah, bấm alt + f9 rồi vao creenshot lấy ảnh cho nhanh, mình cầm barca, để test xem sao.

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    bác dùng paint ah, bấm alt + f9 rồi vao creenshot lấy ảnh cho nhanh, mình cầm barca, để test xem sao.
    Alt + F9 nhanh nhưng xong nó ra ảnh dạng .png nặng,bác nên dùng paint chuyển về .jpg post lên cho nhẹ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    714
    Sao thấy tack nào thành tích cũng đáng gồm, nhưng khi áp dụng thì....... THẤT VỌNG, mặc dù đã train nhuần nhuyễn rùi

Số bài viết
    30
    tac của em vẫn thỉnh thoảng thua mà bác :-< em đá đc vài trận lại edit tac Với lại cũng phụ thuộc cầu thủ nữa, có trận sút hoài mà ko vào, dính 1 quả counter là chết :">

Số bài viết
    93
    ầy. Mình cũng set ...gần như bạn , chỉ khác MC của mình là Fletcher - A. Vidal ( sup Anderson ) , AMC Kagawa ( sup C. Eriksen ) , AML Rooney ( sup Douglas Costa ) , AMR Nani ( sup Valencia ) , ST Poacher Chicharito ( sup Tevez ) . Nhưng sao mình vẫn hay bị dính phản công ( Có lẽ 1 phần vì mình ko set DC nào đá Cover ). Và 1 điều là mình cầm bóng luôn luôn ít hơn đối phương. Lúc nào cũng chỉ 45% là nhìu. Nhưng số cú sút thì vượt trội. Có lẽ cứ có bóng là phát đông tấn công và sút ngay nên ít đc cầm bóng à. Thằng ST Poacher lun là đứa kiến thiết thuộlooaij top của CLB, và hầu hết đều là do nó sút bị TM, HV đối phương cản ra rồi thằng khác đá bồi

Số bài viết
    30
    Uh mình cũng vậy, possession nhìu nhất chắc tầm 60-65%, chứ bình thường đá chỉ khoảng 50-60 thui :-< mình để def line push lên giống kiểu barca, xong để cả closing down whole field nữa, có gì nếu mất bóng thì vây ngay bọn nó lại ko cho chuyền hay chạy :-<
    Damiao mình để target man để hút hậu vệ, tạo khoảng trống cho các tiền vệ chuyền vs chọc khe
    cũng đang test thử chưa bít thế nào lý thuyết có vẻ ổn

Số bài viết
    22
    Bạn có set riêng từng cầu thủ ko? nếu k set để đúng y như tac thì hơi bị ảo đấy,tuyến giữa mỏng cơm lại k ai tranh chấp bóng.Mình nghỉ nên để 2 thằnh ở giửa đá ball winning defend với support,chỉ có nv phá và chuyền bóng cho 3 thằng sáng tạo ở trên. Hơn nửa goetz với erikssen thể lực bao nhiu,đá press more thêm roaming như bạn chắc đá 1 trận nghỉ 3 trận quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới