Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 117

Chủ đề: Bóng đá đẹp :D

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkRose Bài viết
    Đã test, thấy cũng bình thường và rất tốn sức cầu thủ, chưa biết các cầu thủ khác của bạn đá bao nhiêu trận nhưng mà 2 cầu thủ chủ lực (Rooney 64 trận, Chicharito 61 trận) vẫn cứ ra sân đều đều thế này thì đúng là quá "khỏe", chắc là miễn dịch với chấn thương và trận nào cũng có thể ra sân với 100% thể lức đấy nhỉ. HLV chắc cũng "khỏe" save/load + FMRTE
    Thực ra cái này cũng ko quan trọng lắm,Cheat tí thể lực cũng ok,coi như hên xui ko gặp chấn thương mà

Quan trọng là chất lượng tac thôi,anh em nên tập trung vào cái này để cùng nhau phát triển tac

ko thua trận nào..lại chỉ hòa 1 trận....Đội hình có toàn siêu khủng bò Của FM Cũng chẳng thể như rứa đc.....ghi đến 170 bàn..và lủng lưói 25 bàn..Chắc tớ nghỉ chơi FM quá..
    Thì 2 ST chủ lực ghi bàn thế kia đã được 145 bàn rồi,còn lại các chú khác,thoải mái 170 bàn,quan trọng làm sao set ghi được nhiều bàn như thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    146
    Như bác nói thì tac có vấn đề mừ.....trường hợp dùng cheat gì gì đó..vô trận đấu cheat 2 thằng DC+GK mức 0 hết. thì sao nhỉ

Số bài viết
    714
    Không còn những pha đan bóng qua lại ở 2 biên nữa sao bạn....

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thực ra cái này cũng ko quan trọng lắm,Cheat tí thể lực cũng ok,coi như hên xui ko gặp chấn thương mà

Quan trọng là chất lượng tac thôi,anh em nên tập trung vào cái này để cùng nhau phát triển tac

Thì 2 ST chủ lực ghi bàn thế kia đã được 145 bàn rồi,còn lại các chú khác,thoải mái 170 bàn,quan trọng làm sao set ghi được nhiều bàn như thế
    Đã tạo tatics thì phải tính đế cả vấn đề thể lực, cầu thủ để xoay vòng theo tatics và hiệu quả trong lối chơi
    Còn đã cheats + save/load, mắc bệnh thành tích rồi thì nghiên cứu về tatics làm gì nhiều cho tốn time

Số bài viết
    714
    Nói thật, đã áp dụng tac, nhuần nhuyễn, tỉ lệ cầm bóng như shic, toàn những pha bóng nguy hiểm của đội bạn, dù đá sân nhà hay sân khách

Số bài viết
    492
    Tac 100% save/load (có thể sử dụng thêm cheat thể lực). Mình đá đội hình 4-2-4, ko ăn mòn thể lực như tác này nên 2 ST là chicha và rôney cày được suốt mùa, tuy nhiên em chicha đến tầm vòng 33 PRM sẽ quá tải và phải nghỉ khoảng 2 tuần, em ấy cũng ghi được 55 bàn sau 39 lần ra sân rồi.
    Nhưng mà MU mùa 1 chỉ mua thêm hazard mà chỉ hòa có 1 trận của PRM thì đảm bảo save/load. Trâu bò đến mấy cũng phải thua (đảm bảo luôn).

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Tac 100% save/load (có thể sử dụng thêm cheat thể lực). Mình đá đội hình 4-2-4, ko ăn mòn thể lực như tác này nên 2 ST là chicha và rôney cày được suốt mùa, tuy nhiên em chicha đến tầm vòng 33 PRM sẽ quá tải và phải nghỉ khoảng 2 tuần, em ấy cũng ghi được 55 bàn sau 39 lần ra sân rồi.
    Nhưng mà MU mùa 1 chỉ mua thêm hazard mà chỉ hòa có 1 trận của PRM thì đảm bảo save/load. Trâu bò đến mấy cũng phải thua (đảm bảo luôn).
    Chính xác, làm gì có chuyện 38 trận mà win 37 trận, chưa bao h, và cũng không bao h..........

Số bài viết
    24
    Đúng như chủ thớt . . vô đối! với các bản FM nào 11 hay 12 đều VĐ ngay mùa đầu tiên(thành tích vô cùng ấn tượng).
    Dù tình hình lực lượng MU mỗi lần có khác nhưng chẳng có ý nghĩa j với chủ thớt! như bắt chết hết máy rùi!
    Chủ thớt ném file save lên cho AE chiêm ngưỡng!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Chính xác, làm gì có chuyện 38 trận mà win 37 trận, chưa bao h, và cũng không bao h..........
    Ko bao giờ thì hơi nhầm với đội hình mạnh sau vài mùa là vô đối trong game ngay

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Save load thì có thể

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới