Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 12 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 117

Chủ đề: Bóng đá đẹp :D

Số bài viết
    275

Bóng đá đẹp :D

Năm nay mình lại mạo muội tung lên 1 Tac để anh em ném gạch tý chơi. Chắc mọi người vẫn còn nhớ tac Bongdadep của mình ở FM11, năm nay tac vẫn tuân theo lối đá như cũ, vẫn là lối đá tấn công ồ ạt, phản công nhanh và những pha chuyền bóng cắt mặt từ 2 biên vào cho hàng tiền đạo. Tac này mình mới chỉ mới test cho Man Utd thôi nên việc dùng sang các đội bóng khác có hiệu quả hay không thì mình cũng chưa biết.
    Năm nay FM12 ra hệ thống Team talk mới theo mình nghĩ rất là hay việc này ảnh hưởng khá lớn đến kết quả của trận đấu đó nên các bạn khi dùng Tac nên dung Team talk 1 cách hợp lý để Tac đạt hiệu quả tốt hơn.
    Khi dùng Tac các bạn có thể để Tac ở chế độ Attack hoặc Overload tuỳ theo từng trận nha, như mình thì chỉ thường nhưng khi đá với các đội mạnh thì mình mới để Overload cả trận thôi còn với các đội bóng bình thường khác thì theo dõi trong trận tuỳ từng lúc mà chỉ định Attack hay là Overload.
    Lúc bắt đầu trận đấu TI là:
    Get Ball Forward
    Pass To Feet
    Sau đây là một số hình ảnh về Tac

Một số trận đấu tiêu biểu

Cầu thủ tiêu biểu

Và cuối cùng là Tac: http://www.mediafire.com/?54pqzku17ocq9hs

Anh em test Tac rồi ném gạch nào

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    159
    các trận cầm bóng thường 50%
    hiệu quả cao, nhưng đepk và tấn công dồn ép thì chưa chắc :daudau3:

Số bài viết
    6,237
    mình cũng dùng tac kiểu này, chỉ cần 4 t tiền đạo dứt điểm tốt thì có mà vào như mưa ấy, thêm hàng thủ chơi tập trung, với cả tranh chấp tốt thì tuyệt vời

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    các trận cầm bóng thường 50%
    hiệu quả cao, nhưng đepk và tấn công dồn ép thì chưa chắc :daudau3:
    bạn này nói đúng đấy, bây h người ta wan niệm bóng đá đẹp là cấm bóng phải nhiều, phối hợp tấn công đẹp mắt, chứ tac kiểu này cũng jong real thôi, phản công sắc khủng khiếp, <5 chạm là bóng trong lưới rồi, ghi bàn thì như điện ấy, đánh đầu với sút xa thì cực tốt

Số bài viết
    492
    những quả phản công mới nhiều cảm xúc với đẹp mắt chứ, cái kiểu cầm bóng vờn vờn như barca đá ra cái quái gì, cầm bóng nhiều mà nó xe bus 2 tầng ko có vài anh messi trong đội sao mà đột biến . Tac ngon, nhưng ko bá đạo bằng tac của mình

Số bài viết
    275
    Mình đã nói ở trên là quan niệm về bóng đá đẹp của mình là phải có nhiều bàn thắng mới sướng. Tac đá tấn công tổng lực cộng với cự ly đội hình rộng thì đừng bao giờ mơ về cầm bóng nhiều với lại mình thấy cầm bóng nhiều nhưng bàn thắng ít cơ hội ít, cứ chuyền qua chuyền lại hoài ở trung lộ để được cái tỷ lệ cầm bóng cao đâu có tích sự. Một trận đấu bóng mà toàn kết thúc với cái tỷ số sát nút đâu hay bằng nhưng trận đấu nhiều bàn thắng

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    110
    tac của bác thì hay roài f11 toàn cầm tac của bác đá ko dù là mu liv tot hay mc đều vô đối lên f12 vẫn lấy cái tac cũ của bác ra chơi cũng tốt nhưng có vẻ ko ghi bàn nhiều bằng f11 h phải text cái dành cho f12 xem sao chắc cũng tốt như mọi khi thôi nhỉ

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    Mình đã nói ở trên là quan niệm về bóng đá đẹp của mình là phải có nhiều bàn thắng mới sướng. Tac đá tấn công tổng lực cộng với cự ly đội hình rộng thì đừng bao giờ mơ về cầm bóng nhiều với lại mình thấy cầm bóng nhiều nhưng bàn thắng ít cơ hội ít, cứ chuyền qua chuyền lại hoài ở trung lộ để được cái tỷ lệ cầm bóng cao đâu có tích sự. Một trận đấu bóng mà toàn kết thúc với cái tỷ số sát nút đâu hay bằng nhưng trận đấu nhiều bàn thắng
    Thanks bác,em chờ Tac này mãi

Chả cần biết cầm bóng bao nhiêu,cứ ghi thật nhiều bàn là sướng rồi,hiệu quả đặt lên trên hế,tất nhiên không phải trông chờ những bàn phạt góc chủ lực

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    714
    Cuối cùng cũng có các tac để mà test cho nó xứng tầm rùi...

Số bài viết
    623
    Đâu phải cứ cầm bóng nhiều, chuyền nhiều là đẹp...
    Cái thời Catanecio là đỉnh cao thì vẫn là đẹp đấy thôi ...
    Tiki-taka nó cố cầm bóng thật nhiều để giảm cơ hội đối phương...
    Vì nó ko nóng vội trong cách tìm kiếm bàn thắng. Thấy ở trên ko sáng sủa là nó lại chuyền về ngay, ít có những pha bóng chọc khe vô nghĩa :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới