Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    68
    ai bày em cách post hình đi, tac em còn khủng hơn,thanks

Số bài viết
    492
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VOlcano Bài viết
    :daudau: đa phần đều phát triển từ ghost tac với tac bá đạo năm ngoái của Mr Hough lên, mà tac này mà gặp đội tấn công mạnh về 2 cánh nó chọc khe cho 2 inside thoát xuống trung lộ là đứt bóng. mình đá với barca toàn chết như vậy với gặp đội nào đá phòng ngự phản công ổn ổn cũng dễ chết ko có att neả khi phạt góc là toi
    Chả phải phát triển từ tac Mr Hough vì nói thật chẳng ai để ý cái tac đó đâu, mọi người chế tac 424 của Mu đều giống nhau vì đều nhái theo đội hình ngoài thực tế, có khác chăng là vị trí 2 MC khác với tùy các chuyền với tấn công (ý thích mỗi người). Chẳng sợ lắm đội công mạnh 2 cánh 2FB cánh của Mu đá đúng phong độ chấp hết, ở các đội 2 cánh thường tập trung các siêu nhân và DC với FB bọc lót với nhau thường có vấn đề ( cái này mình nghĩ do AI, thỉnh thoảng như mấy thằng ngu né ra cho bên nó chạy vào @@) nên ăn bàn cũng cao hơn.
    À ai thích Rôney ghi bàn thì cho anh ý làm poacher anh ấy sẽ nổ tằng tằng

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kupleiku Bài viết
    ai bày em cách post hình đi, tac em còn khủng hơn,thanks
    Up ảnh của mình lên web. Sau đó khi post bài thì kick vào Insert Picture, bỏ link ảnh vào rồi Ok

Số bài viết
    6,237
    mình k biết mọi người dùng tac mr hough thế nào, nhưng minh sử dụng nó thì thấy tac đó k hay, mình dùng dc 1 tháng thì bỏ luôn, tải tac khác về chế lại thì thấy ngon hơn tac đó nhiều

Số bài viết
    439
    4-2-4 sợ ai chứ chưa bao h sợ 3k
    Mình đá lâu rồi xài 4-2-4 có thể thua Real hay Liver nhưng cứ gặp 3k ở chung kết C1 là toàn ăn ( 3 năm liên tục ) Mình đá MU.
    Đội hình chính vẫn giữ nguyên như mùa 1

Số bài viết
    6,237
    còn mình cầm 3k cứ gặp MU lại ăn thế nó mới hài chứ

Số bài viết
    12
    Mình thấy tacs này tìm 2 tiền vệ trung tâm thích hợp tương đối khó mình thích Mikel và Anderson , Vidal . Còn về chuyện gặp các đội Barca , Real , ManCty . Mình sử dụng đội hình đá với hàng phòng ngự thấp , nhịp độ chậm và cự ly đội hình hẹp . Set toàn đội đá áp sát , tack bóng nhiệt tình tất cả cầu thủ của đối phương trừ thủ môn . Lucs nào cơ hội cũng nhiều hơn đối phương . Chỉ ngại thằng Barca có nhiều thằng super man . Nhưng vẫn thắng thôi

Số bài viết
    492
    Mình thấy sợ phải sợ Real hoặc Napoli (có cavani cực ác) chứ sợ cc gì barca cùi nhỉ.

Số bài viết
    3,734
    Real là đối thủ ngại nhất của mình trong game khi cầm MU

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Mình thấy sợ phải sợ Real hoặc Napoli (có cavani cực ác) chứ sợ cc gì barca cùi nhỉ.
    Không lẽ Messi và Fabregas cùi hơn Cavani sao nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới