Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn làm gì khi ức chế vì thua những trận , bàn thắng vớ vẩn =]]

Người đã bình chọn
144. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Alt+F4 thoát game luôn =]]

25 17.36%
  • Chờ hết trận rồi load lại

27 18.75%
  • Thời đại nào rồi mà load lại , bình thản chơi tiếp

48 33.33%
  • Đập bàn phím, ném chuột ... :-L

31 21.53%
  • Ý kiến khác ...

13 9.03%
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 66
    Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Thua xong thì chửi bọn cầu thủ 1 trận te tua sau đó ra phạt tiếp từng thằng cho vào transfer list tống xuống đội 2 ko bao h sử dụng nữa , ý kiến nữa thì cắt hợp đồng luôn và cuối cùng mình resign rồi alt + f4 no save
    ...Mình cũg hay làm như bác nì ...nhưg sau khi fạt mà thằg nào ý kiến mình cắt hợp đồg lun,và đa số toàn mí thằg máu mặt bị mình cắt hợp đồg,thế là các vị chủ tịch lại nhảy dựg lên và ngăn cản ko cho mình release on free transfer...

Số bài viết
    84
    lúc trước chơi fm11 ngồi chửi thề như thằng điên bị hàng xóm nghe thấy họ tưởng học nhiều quá bị điên. H thì đập bàn, vò đầu bứt tóc xong trận ra chửi bọn nó 1 trận, discipline tụi nó xong chơi tiếp. Save load làm mất thú vui của game, vậy mới là cái hay của fm, những game khác đâu có

Số bài viết
    2,107
    Thua trận quan trọng thì phải save load thôi,save load nhiều khi ko phải cố kiếm 3 điểm mà tìm ra cách thắng đội kia,lần sau gặp lại còn biết hoặc gặp đội nào có cái Formation giống thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,080
    Vậy không lẽ không tìm ra cách thắng đội kia thì bác vẫn save load sao ? Vậy là bác cả mùa toàn thắng rồi

Số bài viết
    84
    lúc trước mới biết chơi mình cũng hay save/load với mua nợ. nhưng chơi vậy mau chán nên bỏ rồi. vậy mới giống thật. save/load thì cầm QPR hay Nowich cũng vô địch đc

Số bài viết
    3,080
    Tac không biết set, đội hình kém chất lượng, thì theo mình dù có save load 100 lần cũng vậy thôi

Số bài viết
    207
    Sau khi đã tốn nhìu công sức cho ra đời cái tactic , mà mình cho là perfect , vào trận đá như shit >>>>>> sau trận đấu ngồi thừ người ra , chán nãn , mệt mõi kéo đến . nhưng ko save load>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> tiếp tục nghiên cưú tac mới

Số bài viết
    5,684
    Muốn thấm được vị ngọt thì phải nếm vị đắng trước. FM cũng thế, phải biết chấp nhận thất bại thì thành công mới thực sự ngọt ngào

Số bài viết
    41
    Bới vậy. Làm HLV ngoài đời chắc thần kinh phải thép lắm

Số bài viết
    3,080
    Tất nhiên, danh dự của cả 1 con người mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới