Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7

Chủ đề: approaching to sign

Số bài viết
    22

Icon9 approaching to sign

Tình hình là mình cầm 1 đội hạng 2 ở Anh, thấy rất nhiều cầu thủ ngon sắp hết hạn hợp đồng vào tháng 6.2012. Hiện tại mình đang ở vào thời điểm tháng 5.2012 rồi mà vẫn k thấy nút approaching to sign ở những cầu thủ sắp mãn hạn hợp đồng vào tháng 6.2012. Các bạn có biết tại sao không giải thích dùm mình với. thanks.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    207
    Trường hợp của bạn mình cũng ko rõ :
    1. Là do lỗi game khi đá ở giải hạng 2 ANH ( khắc ohục bằng cách update )
    2. Có thể cầu thủ mà bạn muốn sign đã kí hợp đồng với club khác trước rồi . Trường hợp này bạn xem kĩ trong phần contract của cầu thủ . Nếu nó ghi là : join for club xxx vào ngày xxx thì đã rõ .
    Thanks

Số bài viết
    11
    theo mình nhỡ k nhầm thì ở những phiên bản trc thì dù cầu thủ sắp hết hạn đã đc 1 clb nào đó sign thì vẫn có cái phần approaching to sign....chưa chơi đc fm 12 nên biết sao nói vậy ^^

Số bài viết
    3,734
    Sao vì 1 câu hỏi mà lập 2 topic ở 2 box khác nhau thế ??

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AntiG Bài viết
    theo mình nhỡ k nhầm thì ở những phiên bản trc thì dù cầu thủ sắp hết hạn đã đc 1 clb nào đó sign thì vẫn có cái phần approaching to sign....chưa chơi đc fm 12 nên biết sao nói vậy ^^
    Có 1 số hợp đồng ko cho phép ký trước thời hạn hết.
    bạn vào Transfer and contract . nếu có thể sign thì nó sẽ có cái approach to sign thay vì make an offer .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigsto Bài viết
    Tình hình là mình cầm 1 đội hạng 2 ở Anh, thấy rất nhiều cầu thủ ngon sắp hết hạn hợp đồng vào tháng 6.2012. Hiện tại mình đang ở vào thời điểm tháng 5.2012 rồi mà vẫn k thấy nút approaching to sign ở những cầu thủ sắp mãn hạn hợp đồng vào tháng 6.2012. Các bạn có biết tại sao không giải thích dùm mình với. thanks.
    ...Hình như nếu cầu thủ mà bạn muốn sign thuộc các đội bóg của Anh thì phải chờ đến khi hết hợp đồng hẳn mới có thể sign được ...Không chỉ riêg các đội ở các giải hạg thấp bị đâu,ngay cả các đội ở Premier League cũg bị đấy,ví dụ mình thườg cầm MU,nhìu thằg của các đội bóg cùg hạg và thấp hơn sắp hết hợp đồg,mà vẫn ko approach to sign đc...Bạn thử chờ đến khi cầu thủ hết hợp đồg thành cầu thủ tự do rồi sign xem sao ...Mình chơi cũg hay bị trườg hợp vậy,chắc tại ở Anh bị giới hạn thì fải ...và cá biệt 1 số cầu thủ ở các giải khác cũg hay bị,đã thág 5 rồi thì chờ hết hợp đồg lun đi,nếu ko bị cạnh tranh bởi các đội nc ngoài...

Số bài viết
    22
    thanks all, vì mấy cầu thủ mình định sign hầu hết đều ở anh, vì mình cầm đội hạng 2 rất yếu, nên scout region bọn broadroom chỉ cho trong khối liên hiệp anh, nên đa phần mình chỉ thấy đc chỉ số những cầu thủ ở anh, những cầu thủ khác search ra vẫn có, nhưng k scout được vì k nằm trong scout region @.@, câu trả lời là mình approaching to sign dc vào đúng bắt đầu ngày 1 tháng 6.2012, tức còn đúng 1 tháng trc khi hết hợp đồng vào 30.6.2012 mới approaching to sign đc =.=!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới