Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Ý mình là PA thấp như thế, với chỉ số hiện tại train lên thì cũng không khác mấy vì CA đã là 142 rồi. Hậu vệ nhanh hay không đâu phải quá quan trọng, với chỉ số như thế thì theo mình còn quá nhiều thằng ngon hơn để lựa chọn. Thế thôi
    ...Đối vs mấy đội tầm trung và yếu,cần mí cầu thủ rẻ,và CA cao để mua về dùg ngay,chỉ số vậy là wá ổn ...thời buổi h đào đâu ra hậu vệ mới 23t mà chỉ số đc như vậy,lại rẻ cho mí đội tầm trung,có thể xài lâu dài đc...ngoài ra,thử dùg mấy hậu vệ chậm xem,thời buổi này tiền đạo tiền vệ nào tốc độ cũg cao,nó wần cho là rối như canh hẹ lun ...
    ...P/s: show hàg như thế thì ra ngoài tạo 2pic khác mà show ...show ở 2pic ngta thế nào có ngày cũg bị ban nick cho xem...

Số bài viết
    3,734
    Mấy ông chỉ đc cái vào hội đồng là giỏi , đây là topic thảo luận về cầu thủ người ta có quyền đưa ra ý kiến ý cò thì làm sao :daudau: , chính chủ topic bảo show hàng người ta mới show mà

Cá nhân mình thấy con hàng này khá là ổn và rẻ , PA 152 chả ảnh hưởng lắm chỉ số đc sẵn thế kia rồi chỉ cần focus tí là đẹp

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Ở đây thằng nào tốt thì post, đâu ai quy định là giá cả phải thế này thế kia mà đồi với hỏi. Thích thì đây:

2 thằng này PA 200 hay sao mà bạn thấy tốt, mình thấy PA nó cũng không cao lắm, cùi bắp bạn post làm gì thế?

Số bài viết
    52
    ý bác chủ topic là kêu show hàng nên bác hacdieu cũng cho lên vài chú tầm tầm như Isaac Vorsah ấy mà .có sai trái gì đâu.CA hay PA đều quan trọng chứ,nếu chỉ nhìn vào chỉ số thì chắc hok bao giờ đủ xiền mua cầu thủ,chủ yếu tuỳ vào nhu cầu của bạn cần cầu thủ về xài lun,sub hay đào tạo cho thành star thui

Số bài viết
    87
    3m = giá đủ để mua 3 thằng như Kara không ngon hơn à :cuimia:

Số bài viết
    2,202
    Ý mình là PA thấp (152 ) như thế, với chỉ số hiện tại train lên thì cũng không khác mấy vì CA đã là 142 rồi. Hậu vệ nhanh hay không đâu phải quá quan trọng, với chỉ số như thế thì theo mình còn quá nhiều thằng ngon hơn để lựa chọn. Thế thôi
    Mỗi người có 1 cách chơi ko ai cấm những người cầm đội bóng nhỏ thường dùng mì ăn liền và thằng này cũng thuộc dạng đấy. Cũng có những người dù cầm đội bé vẫn mua hàng trẻ để có thể train thêm được tùy cách chơi mọi người ý kiến bảo người khác gà làm gì Ý của hackiem là với những thằng có PA như thế này 152 trong khi CA 142 đã phát triển gần hết thì cũng tầm giá tiền đó có thể mua được những thằng có chỉ số ở mức ổn mà có thể train lên 1 cách tốt hơn (độ chênh lệch giữa PA và CA lớn) Ý của hackiem chẳng có gì nói là PA cao thì là hàng khủng cả Đọc kỹ hiểu ý người khác thì hẵng nói nhé

Cảnh cáo hacdieu vs gackiem mỗi người 3pts nhé

Riêng gackiem : Bạn cần thận lời nói nhé Ở đây nhiều người mới chơi lắm. mà mới tập chơi thì sao ko được quyền ý kiến à

...Legend...

Số bài viết
    832
    mới tập chơi thì đừng có lên giọng kiểu đấy , sure ?
    nó ko chêm cái icon cuimia vào cuối 2 tấm hình thì t cũng không cáu làm gì.
    đây là box god player , và t thấy con hàng này đủ điều kiện post vào đây mà nó nói như kiểu cùi bắp post lên làm gì ấy
    cái thái độ như thế chẳng ai cần cm đâu.

Số bài viết
    2,202
    Quay lại đúng chủ đề nhé

Ngoài luồng nữa là ăn chém tiếm và close topic ngay lập tức

Thân

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới