Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12

Threaded View

Số bài viết
    922

Đăng kí cầu thủ khi đá Champion League

...Cho mình hỏi,về luật đăg kí cầu thủ cho C1...Mình đag cầm MU,mới mua Alex Teixeira và Verratti...Theo mình bik thì các cầu thủ 20tuổi hoặc nhỏ hơn vào 1-1-2011 thì sẽ khôg fải đăg kí...Nhưg khi đăg kí xog,chuẩn bị đá trận đầu,thì lại bị báo De Gea,Teixeira và Verratti khôg hợp lệ và ko đc thi đấu???:toi...Teixeira thì có thể Shakhtar đã đăg kí thì có thể hỉu đc,nhưg De Gea vs cả Verratti thì mình chẳg hỉu tại sao lại ko đá đc???...Mặc dù khi đá trận đầu,De Gea chưa đến sn nên mới chỉ 20t và Verratti mới 18t?...:daudau3::daudau3::daudau3::daudau3:

Hình minh họa...

...P/s: Khi mìh đăg kí lại vào go on vacation để check,có đăg kí De Gea,Teixeira và Verratti,khôg đăg kí Phil Jones vs Vrsaljko,cũg ko đăg kí Lucas Digne và 1 số cầu thủ trẻ U18 khác...Thì Phil Jones,Vrsaljko vs 1 số cầu thủ U18 lại ko đc đá,?...TRong khi mà De Gea,Teixeira va Verrati + 1 vài cầu thủ trẻ khác của MU như Macheda,Ravel Morrison,Petrucci,Will Kean,Rafael Toloi,... lại đc đá...Chẳg thể hỉu đc...Rõ ràg lúc đăg kí,nó ghi rõ là các cầu thủ 20t hoặc nhỏ hơn vào 1-1-2011 thì ko cần đăg kí,vậy mà 1 vài cầu thủ có thể đá,còn lại ko đăg kí thì ko thể đá...>"<