Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    466

Thắc mắc không biết hỏi ai - Vị Trị Nào Thì Cần Ưu Tiên Các Chỉ Số Nào ?

Như tiêu đề, mình không hiểu là các vị trí thủ môn, hậu vệ, tiền vệ thủ, tiền vệ công....tiền đạo thì nên ưu tiên các chỉ số gì khi mua/ khi set. Các vị trí W, LP, BMW, AP, P, CF thì phù hợp với chỉ số nào???

Các bác giúp mình thông não vụ này với

Số bài viết
    623
    Xem ở phần Player Instructions khi làm tactic ấy... :daudau:

Số bài viết
    2,107
    Muốn biết bạn phải chơi Tactic hiện đại,đừng chơi Tac Classic (tac mà nhìn thấy mũi tên lên xuống)

Bạn vào phần Player Instructions,chọn cách set cầu thủ xong,rồi bấm show... ở góc trên bên phải cái khung Player Instructions ấy,nó sẽ ra,chỉ số nào cần sẽ có 1 dòng bôi đậm,hoặc bấm thẳng vào tên thằng đấy,nhìn góc trên bên phải khung...chả nhớ rõ nữa,đại loại thế, mò tí ra ngay mà

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    466
    Mình tìm thấy chổ đấy rồi. Nhưng mới giải quyết 1 vấn đề thôi. Còn vấn đề đầu các bạn chỉ mình với, không biết lúc mua cầu thủ ở các vị trị thì nên nhìn chỉ số nào là an toàn để mua. Mình sẽ ghi rõ ra vậy các bạn giúp mình nhé:

Thủ Môn:
    Trung Vệ:
    Hậu Vệ Cánh:
    Tiền Vệ Thủ
    Tiền Vệ Công
    Tiền Vệ Cánh
    Tiền Đạo Cánh
    Tiền Đạo Giữa:

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Mình tìm thấy chổ đấy rồi. Nhưng mới giải quyết 1 vấn đề thôi. Còn vấn đề đầu các bạn chỉ mình với, không biết lúc mua cầu thủ ở các vị trị thì nên nhìn chỉ số nào là an toàn để mua. Mình sẽ ghi rõ ra vậy các bạn giúp mình nhé:

Thủ Môn:
    Trung Vệ:
    Hậu Vệ Cánh:
    Tiền Vệ Thủ
    Tiền Vệ Công
    Tiền Vệ Cánh
    Tiền Đạo Cánh
    Tiền Đạo Giữa:
    nghiên cứu thư viện

Số bài viết
    3,734
    Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    62
    Ở phần Attributes của cầu thủ nhìn vào góc bên phải phía trên thấy chữ View key attributes. Click vào đó cho từng vị trí sẽ thấy. Mình thường dùng cách này để xem cầu thủ đó có phù hợp với vị trí mình cần k.

Số bài viết
    2,202
    Ở mỗi cách set cầu thủ đều có key attributes đó mỗi 1 vị chí đều có những key attributes bạn nên tham khảo link này http://sortitoutsi.net//forum/forum/...very-position/

Còn về cách mua cầu thủ ưu tiên attributes nào thì có thể tham khảo ở đây http://fm-vn.com/diendan/showthread....338#post321338

...Legend...

Số bài viết
    466
    Cảm ơn bạn nhé.
    Mình hỏi thêm 1 vấn đề là cầu thủ của mình bị thẻ đỏ mình tức quá phạt nó 2 tuần lương thế là nó unhp, vào nch cho nó vui hết được mà nó lại là trụt cột ở đội, vậy mình phải làm sao để nó trở lại bth vậy .
    Cái PPM mà các bạn nói sao mình tìm hoài mà không thấy nó ở đâu để học skill cho cầu thủ???
    Còn Fluid nghĩa là gì vậy các bạn?

Số bài viết
    2,202
    Mặc kệ nó cho đá nhiều 1 thời gian sẽ hết.
    PPM vào phần Interaction
    Fluid kiểu như độ thuần thục của tac ấy bạn max fluid là đội đã thuần thục chiến thuật của bạn

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới