Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 53
    Số bài viết
    53
    CHo mình hỏi trong phần Sumary làm sao để FUll đc cái thanh mà dưới chữ Workload và cái thanh đó có nghĩa là gì ??

cái nữa mún giữ nguyên chỉ số cầu thủ (ko tăng ko giảm) thì để thanh trượt mức nào phù hợp.

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gaconchaylontonn Bài viết
    CHo mình hỏi trong phần Sumary làm sao để FUll đc cái thanh mà dưới chữ Workload và cái thanh đó có nghĩa là gì ??

cái nữa mún giữ nguyên chỉ số cầu thủ (ko tăng ko giảm) thì để thanh trượt mức nào phù hợp.
    Muốn giữ nguyên thì để Medium thôi,đừng để Heavy,Workload là khối lượng bài tập

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    7
    Khong mod nao giup tui a

Số bài viết
    339
    ấn vào cầu thủ đó nhìn lên góc trên bên phải, chọn cái "Start PPM training"

Số bài viết
    7
    ok thanks pro nhìu

Số bài viết
    30
    flair có nghĩa là tinh tế đấy mấy chú, mấy thằng nào khoái làm màu thì chỉ số flair khá cao, CR7 , Messi , Nani đều có flair 20
    vd: khi CR7 đang dẫn bóng, thằng hv bang tới , cr7 lách người qua 1 chút để qua người , em thấy chỉ số này rất cần cho mấy thằng tiền vệ cánh, đang chạy mà hv bang tới hok kịp tránh thì chấn thương như chơi

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manh1996 Bài viết
    flair có nghĩa là tinh tế đấy mấy chú, mấy thằng nào khoái làm màu thì chỉ số flair khá cao, CR7 , Messi , Nani đều có flair 20
    vd: khi CR7 đang dẫn bóng, thằng hv bang tới , cr7 lách người qua 1 chút để qua người , em thấy chỉ số này rất cần cho mấy thằng tiền vệ cánh, đang chạy mà hv bang tới hok kịp tránh thì chấn thương như chơi
    Cái này là ngẫu hứng,đột biến,chỉ số này cao mà những chỉ số khác thấp thì thỉnh thoảng vẫn có những bàn...ko thể cản phá

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manh1996 Bài viết
    Nói chuyện ghê vl. Flair là ngẫu hứng chứ k liên wan gì tới chuyện lách hay tránh hậu vệ:trollol::trollol::trollol:

Số bài viết
    334
    hay ! đã thanks

Số bài viết
    15
    cho mình hỏi tí , nếu muốn training cho cầu thủ thì phải vào đâu ??? training chỉ là đưa ra giáo án thôi hay là phải xem nó tập luyện nữa vậy hả ? trước h mình chơi mà ko biết training cầu thủ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới