Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25
    Số bài viết
    2,107
    Nhưng mà cứ vài quả như thế máy vẫn ko bắt được bài thì có thể là AI kém hoặc...gọi là Bug

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    2,470
    - Nếu dùng tactic creator thì sẽ ko thể để 2 cầu thủ đứng trùng vào 1 vị trí.
    - Còn muốn làm cho 1 lũ đứng cùng một vị trí thì chọn setting theo kiểu view rồi click chọn từng thằng vào 1 vị trí ( ở trên là Lurk outside ). Đây là lỗi game ko muốn nhưng mãi chúng nó ko sửa . .
    Đã có topic về set phạt góc. nhưng thôi, các bạn thích bàn luận về ...cái này thì cho topic này bàn luận .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    354
    Làm sao set theo kiểu view vậy bạn
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    - Nếu dùng tactic creator thì sẽ ko thể để 2 cầu thủ đứng trùng vào 1 vị trí.
    - Còn muốn làm cho 1 lũ đứng cùng một vị trí thì chọn setting theo kiểu view rồi click chọn từng thằng vào 1 vị trí ( ở trên là Lurk outside ). Đây là lỗi game ko muốn nhưng mãi chúng nó ko sửa . .
    Đã có topic về set phạt góc. nhưng thôi, các bạn thích bàn luận về ...cái này thì cho topic này bàn luận .

Số bài viết
    2,470
    Vào tactic bạn đang có sẵn : Có phần hình con mắt. Bên trên tay trái cạnh cái phần match preparation.
    bạn chọn vào đó nó xổ ra 1 list dài có tất cả yếu tố trong tactic, tìm phần : attacking corner => thế là cạnh các cầu thủ đều có phần chỉnh vị trí. Trước đó nhớ chọn cầu thủ vào đội hình rồi nhé .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    339
    mọi người có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cái đoạn set tất cả "Lurk..." đc ko...sao mình ko tìm thấy nhỉ

Số bài viết
    473
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    mọi người có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cái đoạn set tất cả "Lurk..." đc ko...sao mình ko tìm thấy nhỉ
    đầu tiên, bạn vào tactic của team bạn, chỉnh qua phần "Set Pieces"... (hình dưới)

sau đấy bạn sẽ thấy phần "Attacking Corner" sau khi bấm vào drop down list bên cạnh chữ "Players" (hình dưới)

và bạn có thể chỉnh cầu thủ Lurk Outside Area thoải mái Thân...

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Đã có 1 Topic về set phạt góc nhưng đã khóa mất rồi

Số bài viết
    37
    Mình để có mỗi Cardozo attack nearpost thôi mà đã ghi bàn khiếp lắm rồi, h lại còn trò lurk outside nữa à

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangngo6 Bài viết
    Mình để có mỗi Cardozo attack nearpost thôi mà đã ghi bàn khiếp lắm rồi, h lại còn trò lurk outside nữa à
    Phải kết hợp cả 2 bạn ah`

Số bài viết
    15
    Cho mình hỏi Lurk outsdie area khi các bạn VH dịch là gì vậy, vào tìm hoài mà không thấy từ TV tương đương của từ này, tks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới