Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 38
    Số bài viết
    77
    Thằng này mình xài cả trong PES11 và FM11 rùi, vị trí sở trường (cả ở ngoài đời) là Left Winger. Còn set nó ở vị trí nào hiệu quả nhất thì tùy lối chơi mỗi người ^^ Theo mình ko nên để poacher vì chú này rê dắt tốt, nên đá lùi 1 chút

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Các bạn cho mình hỏi Rossi thì set thế nào để đá với anh Muniain này nhỉ, Muniain mình để Poacher, Lolenter bán rồi
    Bác saovậy Llorente sao lại bán,trung phong cắm điển hình (xét về mặt chỉ số) đấy,theo mình biết FM 12 ko có Target Man nào chỉ số đáp ứng tốt hơn chú này đâu Đã trót bán thì mua lại đi :lac2:,Rossi và Miniain đều dạng đá lùi sâu vì có kỹ thuật tốt cả,thôi thì set Rossi Deep lying FW,Munian Poacher-Advanced FW vậy

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Eclipse Bài viết
    Thằng này mình xài cả trong PES11 và FM11 rùi, vị trí sở trường (cả ở ngoài đời) là Left Winger. Còn set nó ở vị trí nào hiệu quả nhất thì tùy lối chơi mỗi người ^^ Theo mình ko nên để poacher vì chú này rê dắt tốt, nên đá lùi 1 chút

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HeartGold Bài viết
    bilbao nhiều lúc nhìn tiền nhiều mà chả dùng được , ức chế vãi ra , đến mùa ra regen thì save load cật lực để kiếm hàng
    lắm lúc nhìn mấy con hàng godlike , quĩ chuyển nhượng mấy chục triệu nhưng đếch phải basque chỉ biết ngồi nuốt nước bọt , lứa trẻ trông chờ vào mỗi chú này javier matinez với llorente và ander , đã vậy năm nay ander lại thọt nữa mới đau
    Giờ mới nhận ra cái khó cầm Bilbao,bế quan tỏa cảng ,mùa 1 đang điên đầu đây,đội thiếu hụt trầm trọng hàng thủ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 11-11-2011 vào lúc 03:53 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    6
    Basque hình như có Xabi Alonso đấy

Số bài viết
    466
    Bác saovậy Llorente sao lại bán,trung phong cắm điển hình (xét về mặt chỉ số) đấy,theo mình biết FM 12 ko có Target Man nào chỉ số đáp ứng tốt hơn chú này đâu Đã trót bán thì mua lại đi ,Rossi và Miniain đều dạng đá lùi sâu vì có kỹ thuật tốt cả,thôi thì set Rossi Deep lying FW,Munian Poacher-Advanced FW vậy
    Chelsea ra giá cao nên mình bán luôn và tậu Rossi về lắp . Vậy mình mua Villa đá TargetMan dc ko

Số bài viết
    2,107
    Chelsea ra giá cao nên mình bán luôn và tậu Rossi về lắp . Vậy mình mua Villa đá TargetMan dc ko
    Bác cầm đội nào đấy,cầm Athletic Bilbao sao mùa được Rossi,phải Rossi người Italia của Villareal không,thằng đấy đâu mua được khi cầm Bilbao.Còn Villa là poacher,Target Man sao được

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    466
    Đúng là không có mua được .

Số bài viết
    2,107
    Đúng là không có mua được .
    Cố gắng chơi tiếp Bilbao đi,anh em sát cánh với nhau cho vui

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ironic Bài viết
    Basque hình như có Xabi Alonso đấy
    đợi lúc mua được thì cũng thành hàng thải rồi , mà matinez cũng chả kém alonxo là mấy , bilbao cần hàng ở hậu vệ thôi chứ tiền vệ với tiền đạo ở đội hình 1 cũng đủ dùng , mà chấn thương cái thì vỡ mồm luôn X_X
    bilbao chỉ mua hàng xứ bát que được thôi , bạn chơi đội nào thế

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HeartGold Bài viết
    đợi lúc mua được thì cũng thành hàng thải rồi , mà matinez cũng chả kém alonxo là mấy , bilbao cần hàng ở hậu vệ thôi chứ tiền vệ với tiền đạo ở đội hình 1 cũng đủ dùng , mà chấn thương cái thì vỡ mồm luôn X_X

bilbao chỉ mua hàng xứ bát que được thôi , bạn chơi đội nào thế
    Đúng rồi,chấn thương là vỡ mồm luôn ,đá nhiều trận thua ko sợ mà chỉ sợ chấn thương ,thế nên phải train vị trí mới lung tung,chấn thương còn có thằng đa năng lấp vào
    Cơ mà 2 chú chạy cánh thì hơi lởm,cố save load lúc ra cầu thủ mới để xem có hậu vệ Bát que ngon ko,chứ ko thì vài hôm đuổi việc

Bạn ấy cũng Bát que,nhưng mua Rossi mới biết ko fải Bát que thì đi ra

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    88
    mùa đầu bilbao xúc ngay thằng DR azplicueta ấy, 10m hơi chát nhỉ. bilbao đá hay vãi vừa đập valen 8-2 sau khi bị dẫn 2-0 10 min đầu.
    em để munianin dá poacher, llorente adven. kết quả sau 32 vòng llorente đang có 30 bàn dẫn đầu vua phá lưới với higuain, munianin kém hơn đc có 26 bàn riêng laliga đáy nhé)
    bác nào cầm bilbao nhớ cho focus ở match preparar là attack set pice nhé. với những quái vật llorente, amorebieta, san jose , mảtinez những tình huống cố định của bilbao cực kỳ nguy hiểm. ander asis 19 quả - dẫn đầu laliga có rất nhiều từ phạt góc, đá phạt

“Đời người ai cũng chỉ sống có một lần. Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận vì những tháng năm sống hoài sống phí…”.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới