Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 142
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    Giờ nếu sửa thì hãy sửa 1 trận 2 đội sút tầm 20-30 quả là nhiều, đây giờ 1 trận 1 đội sút hơn 20 quả, có trận đội sút đến 30 quả. nghe quá điêu.cả trận sút nhiều tầm 10-15 quả/đội và ghi đc 4-5 bàn nó hợp lý hơn là sút 25 quả mà ghi đc có 3 bàn
    Như thế thì trận đấu trong fm cũng nhạt toẹt, rất ít tình huống ra hồn thôi

Số bài viết
    2,107
    Tóm lại là ngoài đời đối mặt ít hơn trong game,nhưng dứt điểm chuẩn hơn.
    Trong game đối mặt nhiều hơn ngoài đời nhưng dứt điểm không chuẩn bằng ngoài đời.
    Và cuối cùng là ngoài đời ghi ít bàn hơn trong game rất nhiều :lac2:

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    410
    bạn nào làm ơn cho mình hỏi video mình ghi lại nó nằm ở đâu vậy mình tìm không thấy. mình cảm ơn mọi người.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi brutal_death : 06-12-2011 vào lúc 08:15 AM

Số bài viết
    412
    gạch bay vèo vèo chê lắm quá thì nghỉ đi ai khiến ở lại rồi ức chế đâu thích đồ họa thì đi mà chơi PES hay FIFA, FIFA ko chơi ko biết chứ PES cũng có phần ML đấy, tự sướng vui đi

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    64
    Có cái gì là 10 phân vẹn 10 đâu. Game có như vậy mới khiến người chơi càng cuốn hút thêm, càng muốn tìm hiểu thêm. Càng hiểu sâu lại càng thâý cái thú vị và hấp dẫn của nó. Bằng chứng là số lượng gạch ngói ngày càng tăng đấy thôi. Chứng tỏ có rất nhiều người đã, vẫn, và sẽ tiếp tục bị FM làm cho mê muội.

Số bài viết
    3,080
    Đúng rồi. FM năm nào cũng đem đến rất nhiều cái để bàn cho người chơi mà

Số bài viết
    473
    mình hỏi các bạn chứ nếu bản FM 2012 mà quá hoàn hảo đến mức ko còn gì để bàn, thì lấy đâu ra FM 2013 cho các bạn chơi? mỗi bản cũng phải sai sót tí để bản sau còn có cái mà hoàn thiện chứ

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Loran Bài viết
    mình hỏi các bạn chứ nếu bản FM 2012 mà quá hoàn hảo đến mức ko còn gì để bàn, thì lấy đâu ra FM 2013 cho các bạn chơi? mỗi bản cũng phải sai sót tí để bản sau còn có cái mà hoàn thiện chứ
    Từng bản FM dành cho một mùa bóng khác nhau, nếu FM12 đã hoàn hảo thì FM13 sẽ hoàn hảo hơn thôi.

Số bài viết
    3
    Nếu bác nào xem ở chế độ Full Match sẽ thấy 1 số cái rất ức chế:
    + Tiền đạo hay bị phạt thẻ vàng: em set tiền đạo tackle ít, áp sát normal, trong khi đang dẫn đối phương cách biệt từ 2 bàn trở lên, mà cứ thấy tiền đạo bị phạt thẻ. Kinh nghiệm của em là khi ta thắng đối phương với cách biệt lớn thì bọn SI cố tình thêm cái vụ thẻ vàng + chấn thương vào như 1 kiểu cho công bằng , ko biết các bác có thấy thế ko
    + Quá nhiều cơ hội trong khi có ít bàn thắng: kể cả em cầm đội khủng với các tiền đạo finish toàn >18 vậy mà bum ra ngoài hoặc trúng thủ môn là chuyện ko có gì lạ khi đối mặt với thủ môn. Rất ảo
    + Phòng thủ lởm (cái này thì em chưa test đội hình xe bus hai tầng nên các bác đừng chém ): cả tactic do em chế hay xài tac của các bác trong 4rum đều có 1 kết quả là: kể cả gặp mấy đội cùi mía thì đối phương vẫn có ko ít cơ hội đối mặt với thủ môn của mình dù đối phương ko thể ghi bàn do nó . Đây là do hàng công ta trâu bò gây sức ép liên tục khiến nó ko có hơi mà công đấy, còn nếu mà set giảm sức ép đi thì sẽ thấy ngay là như thế nào...
    Đây là vài vấn đề em thấy lởm vì em toàn xem full match, chứ nếu xem tình huống chính thì thấy bt.

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heroz Bài viết
    Nếu bác nào xem ở chế độ Full Match sẽ thấy 1 số cái rất ức chế:
    + Tiền đạo hay bị phạt thẻ vàng: em set tiền đạo tackle ít, áp sát normal, trong khi đang dẫn đối phương cách biệt từ 2 bàn trở lên, mà cứ thấy tiền đạo bị phạt thẻ. Kinh nghiệm của em là khi ta thắng đối phương với cách biệt lớn thì bọn SI cố tình thêm cái vụ thẻ vàng + chấn thương vào như 1 kiểu cho công bằng , ko biết các bác có thấy thế ko
    + Quá nhiều cơ hội trong khi có ít bàn thắng: kể cả em cầm đội khủng với các tiền đạo finish toàn >18 vậy mà bum ra ngoài hoặc trúng thủ môn là chuyện ko có gì lạ khi đối mặt với thủ môn. Rất ảo
    + Phòng thủ lởm (cái này thì em chưa test đội hình xe bus hai tầng nên các bác đừng chém ): cả tactic do em chế hay xài tac của các bác trong 4rum đều có 1 kết quả là: kể cả gặp mấy đội cùi mía thì đối phương vẫn có ko ít cơ hội đối mặt với thủ môn của mình dù đối phương ko thể ghi bàn do nó . Đây là do hàng công ta trâu bò gây sức ép liên tục khiến nó ko có hơi mà công đấy, còn nếu mà set giảm sức ép đi thì sẽ thấy ngay là như thế nào...
    Đây là vài vấn đề em thấy lởm vì em toàn xem full match, chứ nếu xem tình huống chính thì thấy bt.
    Việc nhiều cơ hôi,ít bàn thắng nhưng mà cuối mùa ST nào cũng 40-50 bàn,thậm chí còn hơn nữa,cái này thì lại khác ngoài đời rồi
    Nếu cũng bằng đấy cơ hội mà ghi bàn cả thì chắc là...
    Cách khắc phục là giảm cơ hội đi,và mỗi lần đối mặt là ghi bàn luôn,nhưng ít cơ hội quá thì trận đấu có khi không hấp dẫn nhất là với những nguời chơi game,chơi để vui,để thấy mình thắng

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới