Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 142
    Số bài viết
    2,202
    Những người lập trình của SI đâu có thiểu năng đến nỗi k biết những lỗi ấy
    Mình kết câu này đấy :hahaha:

...Legend...

Số bài viết
    249
    chả hiểu sao tiền đạo dứt điểm ngu mà cuối mùa bác nào post lên cũng thấy ST 4x bàn

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    chả hiểu sao tiền đạo dứt điểm ngu mà cuối mùa bác nào post lên cũng thấy ST 4x bàn
    Chuẩn chuẩn, kiểu mặc dù tiền đạo dứt điểm ngu, cầu thủ kém thông minh , AI ngớ ngẩn nhưng post khoe thành tích vẫn toàn 4x,5x,6x bàn /1 mùa . có những người còn thấy cả 9x bàn :daudau3:. Thế giờ sút cơ hội đối mặt nào cũng vào thì chắc chắn mỗi mùa 1 cầu thủ có thể ghi 200-300 bàn và 1 đội bóng có thể có 1000 bàn thắng . . tỷ số các trận đấu toàn 10-6, 9-4, đánh tennis cũng chả bằng

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    151
    tóm lại kêu vẫn cứ kêu, vì 1 trân thấy 3-4 quả sút lên trời hoặc vào GK, nhưng ghi bàn vẫn cứ đều. Mình chơi, chứng kiến nhiều, 1 trận có khi gần 10 quả đối mặt sút cột, trời, gôn, nhưng chả kêu, vì đá chế độ match extended nên đấy là những pha xem cho vui. Chưa hết mùa, mới có vòng 32 Liga CR7 ghi gần 50 bàn, H20 ghi 35 bàn, chưa tính Benzema + tevez gần 20 bàn, và 2 DC mỗi DC 15 bàn, ko kể Kaka, Ozil, Sahin. Vậy nếu số lần sút gôn, cọc, trời mà vào thì sẽ nảy sinh ra sao ghi bàn lắm quá, giống hệt FM 07, khi ghi bàn cực dễ, toàn những pha sút xa siêu đẳng (fm07 sút xa tiêu biểu là Adriano đá cho Inter). Nhìn chung cứ cái gì ko hài lòng theo ý mình là gamer sẽ kêu -> đã chơi fm là chấp nhận và tìm cách giảm thiểu những cái mình không thích, tận dụng những cái mang tính "bóc lột" AI như phạt góc, đá 3 tiền đạo ...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi huysavi : 15-11-2011 vào lúc 10:25 PM

Số bài viết
    3,080
    Câu này hợp lý

Số bài viết
    146
    câu nói hay nhất trong tháng

Số bài viết
    46
    quá hay .... em thích bác rồi đấy !!! moahaha ! e sẽ vote cho bác

Số bài viết
    39
    like câu này quá đi mất....Nói chung là em thấy chủ thread chỉ là 1 người chơi FM qua đường thôi....đã bao h bác mua 1 thằng tài năng trẻ tầm 16 tuổi về, rồi tạo 1 training cho nó...cho coach báo cáo hàng tháng....rồi đến khi 20 21 tuổi...đc đánh giá khoảng 5 6M vì toàn đá leach cup, giải Reverser rồi Real hỏi mua với giá 20M, bác có bán k?..toàn đi lấy tac, traning trên mạng rồi về ấn space liên tục......hỏi sao mà nhanh chán..
    Còn chấn thương thì chỉnh ở team instructor là cautions, trainnin thì để medium, math preperation để avarage thì có cả năm mới bị chấn thương, đây cứ theo trên mạng, cứ high, very heavy thì sao chả bị trấn thương. Đá stocke thì hãy để tacking hard, đây đá arsenal hay barca thì sao chả chấn thương.

Số bài viết
    371
    vote cho câu này
    còn nếu chủ thớt muốn bỏ FM thì bỏ luôn đi, than vãn quái gì, ai giữ ông đâu

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    31
    ban kaka22 nói hay quá đi. ủng hộ. GK có ngu nhưng chỉ số như thang neuer or cech, degea ... thi mình thấy nó chụp cũng ảo vl. đôi khi có vài tình huống ngớ ngẩn. nhưng vd như neuer bạn thử mua về xem nó ảo ra sao. game mô phỏng rất khó làm hài lòng người chơi. đến bây giờ đã có game nào sánh ngang được với FM. thử chơi FFM xem. gameplay dở tệ. được mỗi hình ảnh. hay mục quản lý nó có chiều sâu về kinh doanh như xây thêm những nhà phụ trợ,svđ vvvv.... người ta thể nào chả có bản patch fix từ từ. rồi năm sau FM13 lại hoàn chỉnh hơn. lúc nào chả thế xã hội mới phát triển chứ @@. bạn yêu cầu game hoàn hảo thế thì bạn hãy làm 1 patch fix hết đi rồi hãy chê này chê nọ.
    mình cũng công nhận vài cái hơi phi lý như chấn thương. cái này hầu như các bạn đều gặp. 1 số bạn bảo không. 1 số bạn bảo có. riêng mình thấy cầu thủ mà chọt chân cái là lên dấu + =.= mình chơi chelsea mà chân thương lên tới 7 8 thằng, =.=
    vấn đề chuyển nhượng vậy là đúng rồi. cầu thủ tiềm năng dù giá thấp nhưng nó bán cao vẫn đúng. các cầu thủ già thì giá ra sao mua lại vẫn thế có cao lên tí nào đâu @@
    như tevez bị MC ghét mình mua về có 15m. dây dưa thêm hạ xuống cũng được mà mình chẳng thích @@
    cầu thủ sút lên trời nhìn vậy chứ nó vẫn ghi bàn đều đều. thà nó sút liên tục 10 quả 9 quả lên trời 1 quả ghi bàn còn hơn nó không sút phát nào. nhìn thế đầy tiếc nuối còn muốn gì nữa . GK đã tệ mà các bác còn muốn nó sút on target hoài thì 1 trận bao nhiêu bàn thắng là đủ @@
    game người ta làm ra phục vụ theo số đông ^^ không thể làm hài lòng tất cả mọi người đc, mỗi người 1 tính cách 1 cách nhìn nhận khác nhau. các chuyên gia đánh giá game hay thì họ có cái lý của họ. bạn thử khám phá chi tiết sẽ thấy cái hay của nó. hãy tìm ưu điểm của FM12 mà thử chứ đừng kiếm khuyết điểm không thôi bạn sẽ cảm thấy chán game này lắm.
    have fun!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kellyyo : 18-11-2011 vào lúc 04:53 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới