Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    104

Cách bạn chơi FM như thế nào ??

Mình chơi FM cũng khá lâu . Và với mình FM là game hay nhất và thời gian mình theo đuổi game là lâu nhất. Mỗi năm FM lại ra 1 bản game mới với những tính năng rất hay và thú vị.
    Mình lập topic này , mong muốn anh em trong fm-vn tham gia thảo luận cũng xem như tham khảo ý kiến về việc các bạn đá FM để full match hay là các mục khác. Mình chơi thì hay để mục chỉ xem bàn thắng nhưng gần đây mình có xu hướng chuyển dần qua để full match để chơi và chỉnh chiến thuật cho dễ. Tuy nhiên , full match hình như hơi mất thời gian quá..
    Trên đây là ý kiến của mình , rất mong anh em tham gia thảo luận cũng như để mình có thể nhìn được các điều thú vị từ các cách chơi khác của rất nhiều anh em trong fm-vn này.
    Cuối cùng là ăn mừng vì ai cũng có FM12 để chơi rồi nè

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kaziboy : 07-11-2011 vào lúc 09:28 AM Lý do: thêm nội dung

Số bài viết
    15
    Mình thì chỉ để xem những tình huống chính như cơ hội ghi bàn, bàn thắng, ăn thẻ đỏ thôi chứ xem full match mất time quá. Và cũng chỉ thường xem những trận khi đá ở cúp châu âu hoặc gặp đối thủ mạnh đồng cân đồng lạng ở giải trong nước, còn những trận khác chỉ sắp xếp đội hình rồi đi nghỉ 1 ngày cho máy nó tự thi đấu cho nhanh hehe

Số bài viết
    308
    mình chơi full match đây chơi full rất mất thời gian nhưng bù lại giúp mình điều chỉnh chiến thuật rất tốt mỗi ngày mình chỉ đá được khoảng 2-3 trận thôi (mỗi trận mất tầm 1h :lac2 nhưng mỗi trận mình nghiên cứu khá kỹ, cách chơi của mình là chơi sao cho giống với thực tế để hiểu cảm giác của một HLV thực thụ

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    mình chơi full match đây chơi full rất mất thời gian nhưng bù lại giúp mình điều chỉnh chiến thuật rất tốt mỗi ngày mình chỉ đá được khoảng 2-3 trận thôi (mỗi trận mất tầm 1h :lac2 nhưng mỗi trận mình nghiên cứu khá kỹ, cách chơi của mình là chơi sao cho giống với thực tế để hiểu cảm giác của một HLV thực thụ
    Mình cũng chơi Full Match nhưng tốc độ nhanh nhất,cảm giác Full ở FM 12 lâu hơn,thời gian trôi chậm hơn thì phải,hay máy mình nên chậm thế
    Chơi FM mà không chơi Full thì còn gì hay đâu,sơ sài quá.
    Bác này mỗi trận mất tầm 1h,ẹc,bác chỉnh chiến thuật gì ghê vậy,hay để Full match lại còn tốc độ chậm

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,080
    Muốn điều chỉnh và chỉnh sửa, thử nghiệm Tac thì tốt nhất là Full Match. Qua vài trận mà cảm thấy ổn về Tac rồi thì nên Xem ở chế độ Key vì sẽ đỡ mất thời gian hơn. Những trận với mấy thằng ở dưới đáy thì xem chạy chữ thôi cho nhanh. Nói chung là tuỳ sở thích từng người và tuỳ mục đích mà chọn cách chơi cho phù hợp.

Số bài viết
    308
    thì nhiều lúc nó đánh trung lộ mà mình thấy ko ổn thì thu hẹp đội hình, nó đánh cánh hiệu quả thì mình đá rộng, còn bị ăn sút xa nhiều thì nâng đội hình, bị thọc thì kéo xuống, nói chung là tùy tình trận đấu mình thấy nó tấn công hiệu quả ở khía cạnh nào thì đưa ra điều chỉnh cho thích hợp để hạn chế nó nên cũng mất kha khá thời gian, speed trận đấu thì mình nâng khoảng 2-3 nấc so với mốc giữa, đẩy speed max thì mình thua mắt bác chắc mắt thần rồi :daudau3:

PS: với lại mình chơi chủ yếu cầm mấy đội trung bình yếu, ko mua sau, ko dùng tools nên phải chơi full để tận dụng hiệu quả chiến thuật để bù lại.

Số bài viết
    104
    mình thấy Full match cũng có cái hay riêng , đem lại đủ thứ từ cảm giác vui sướng đến ức chế .. Mà sao bạn chơi full match mà tầm 1h thế , hình như mình chơi full match chỉ hơn 30ph thì phải , mình để full match tốc độ gần max thôi ...!!

Số bài viết
    308
    thì còn tùy tốc độ trận đấu chứ bác bác kéo xuống min xem, mất 3h thậm chí còn hơn ấy chứ :daudau3: mình chỉnh speed khoảng từ cột giữa kéo lên 2-3 nấc thôi :lac2:

Số bài viết
    3,080
    Cần gì phải chỉnh speed nấc này nấc kia, cứ chỉnh sao mà xem không bị mỏi mắt là được

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Cần gì phải chỉnh speed nấc này nấc kia, cứ chỉnh sao mà xem không bị mỏi mắt là được
    chơi không full macth thì chơi kiểu gì bạn, mình mới tập chơi, hix mong chỉ giáo, mà sao hình ảnh cầu thủ mình không thấy có nhỉ? mong chỉ dẫn cảm ơn nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới