Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314
Hiển thị kết quả từ 131 tói 135 trong tổng số 135
    Số bài viết
    2,470
    Cảm ơn những đóng góp của bạn . M lâu lắm ko chơi FM @@ . Lâu lâu lại có người moi topic mình lên thật là sung sướng .

Hi vọng sang FM13 tactic sẽ thú vị hơn và năm nay anh em ko phải chờ đợi crack mỏi mòn như năm ngoái. thậm chí đến tận giờ sắp có FM13 có những bạn còn chưa dc chơi FM 12.2.2 . Nản với thằng SI

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3
    có vẻ ổn đó bác bôm.. nhưng ở giải anh tui thấy hiệu quả nhất vẫn là dh 4-3-3

Số bài viết
    66
    Mình dùng tac bác BOM đá MU, mượn được Thiago của Barca đá làm TV kiến thiết + Douglas Costa đá cánh đổi qua lại với Young còn cánh kia Nani + Valen. Chỉnh sửa lại 1 chút cho nhịp độ chậm, đá giữ chân, và hẹp lại, hiệu quả bất ngờ, trận nào cũng áp đảo kể cả với Barca (dù thi thoảng có hơi dở hơi thua do phong độ xuống bất thường), đá như Tiki Taca luôn
    Góp ý: mình nghĩ nếu đá tac bác muốn hoàn hảo phải có 1 BWM thật TRÂU BÒ, càn lướt và chỉ có mỗi việc cướp bóng và nhồi cho 1 thằng Playmaker giỏi (vd: Thiago) thì phát huy gần hết sở trường của tac
    P/s: Mình dừng chơi FM được 2 tháng, h đang lót gạch chờ FM 13, mong có sớm sớm cho ae còn tận hưởng chứ như FM12 mình chơi từ tháng 2

Số bài viết
    40

Từ: [TACTIC- BOM] Update 2 version- Mạnh mẽ hơn

đã test đội hình của bạn đc nửa mùa rồi. Đội hình của bạn rất hay nhưng cầu thủ trong đội dính thẻ quá nhiều và mặc dù sức tấn công tốt nhưng lại thủng lưới quá nhiều. Hi vọng là sẽ cải thiện đội hình này tốt hơn

Số bài viết
    112

Từ: [TACTIC- BOM] Update 2 version- Mạnh mẽ hơn

Cho e hỏi bác Bom đã nghiên cứu dc tăng cường phòng thủ để dc nhiều shut outs lúc đầu ma ko cần phải train cái match preparation chưa? Tac kiểu này e dùng lâu rồi và áp dụng cho Mancity nhưng ức chế nhất khoản bị thủng lưới quá nhiều. Mà bình thường e cũng chỉ set 2 thằng cánh làm winger support đá cũng tạm ổn ko công nhiều ma bơm nhiều cho 2 tiền đạo hơn. E ko thích xu hướng 2 cánh công lắm vì như thế tiền đạo có vẻ vô dụng lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới