Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    176

Mr Hough bá đạo từ FM11

năm nay anh Hough chưa ra tac mình lúc mới New game loay hoay mò lại tac bá đạo của nó ở bản FM11 chỉ thay đổi một chút cho phù hợp với các vị trí của mình thôi còn đa phần giữ nguyên. vài pic thành tích

Tac này shot nhiều nhiều và nhiều. và set phạt góc cũng vẫn còn bá đạo thường thì 3 cú vào 1. Thằng CBR sẽ là thằng chuyên dứt điểm khi tấn công phạt góc, bên cạnh đó theo mình thấy tac này thiên về công biên hơn với những cú đổi cánh, chồng cánh, tạt tầm thấp và chọc khe rất tốt. Nhiều khi 2 DM có những cú phất bóng cho ST bắt tốc độ loại cả hàng phòng thủ đội bạn rất bất ngờ (cầm MU Chicha chuyên ăn những cú thế này). Tac này không phải 100% thắng tất nhiên bóng đá có thắng có thua, nhưng tỉ lệ thắng cao, thắng đẹp coi rất sướng hehe

vài pic nữa

tac đây

http://www.mediafire.com/?w9quujfxl11u0bd

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    10
    bác cho em hỏi tí em tạo tac thì tạo thế nào cho thủ chắc chắc 1 ti =.= chứ em đá ars toàn công làm thủ phá thôi đá thấy nản

Số bài viết
    2,107
    Ảnh tac nữa bác ơi,cầu thủ ghi bàn,kiến tạo chủ lực nữa bác ơi,tac này nổi tiếng FM 11 đây

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    176
    Tac này đến bản FM12 vẫn bá đạo, nó set phạt góc vẫn như bug, nếu 2 cánh ngon nữa thì quá ngon...

Số bài viết
    21
    Bác chỉ cho em cách add tac vào trong game FM12 với ạ, em cám ơn!

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamnguyen Bài viết
    Bác chỉ cho em cách add tac vào trong game FM12 với ạ, em cám ơn!
    Bạn tải tac về,cho vào chỗ này:

C:\Documents and Settings\Ten may cua ban\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\tactics

rồi vào game,mục Tactic,tìm chỗ Manager Tactic (ko nhớ rõ) chọn Import,tìm đến thư mục trên

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    35
    C:\Documents and Settings\<username>\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\
    mình không có folder đó bạn à
    search mà không có
    vậy mình tạo thư mục thì có được không?
    Tiện thể cho mình hỏi là cài stream để làm gì? cách cài như thế nào vậy ( vi khi việt hoá cần copy vào trong đó mà mình cũng không có). Mong các bạn giúp mình tí...Thanksssssssss

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới