Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    456

Lỗi Run Out Of Memory - khắc phục thế nào đây ???

Máy bàn ở công ty mình cài win XP, ram 2G chạy ngon lành, trong khi chơi bằng lap ở nhà win7 ram 3G cứ bắt đầu vào trận đấu là bị Run Out Of Memory, so sánh cấu hình yêu cầu FM11 và FM12 không khác nhau tí nào mà FM11 chạy ngon lành không vấn đề gì sao FM12 lại bị thế ...

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1
    Mình cũng bị tình trạng như thế..Bạn đã khắc phục được chưa?? Ai biết hướng dẫn cách khắc phục nhé..Thank nhiều

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dubbing Bài viết
    Mình cũng bị tình trạng như thế..Bạn đã khắc phục được chưa?? Ai biết hướng dẫn cách khắc phục nhé..Thank nhiều
    Cuối cùng cũng khắc phục đc
    Xoá toàn bộ folder FM cũ, cài lại từ đầu rồi update Patch 12.0.3 by SKIDROW sau đó crack bằng bản Crack Fix Update 12.0.3. Đường dẫn file cài FM mình để là C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012.

Số bài viết
    2,470
    Hỏi :
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhduc9987 Bài viết
    Máy bàn ở công ty mình cài win XP, ram 2G chạy ngon lành, trong khi chơi bằng lap ở nhà win7 ram 3G cứ bắt đầu vào trận đấu là bị Run Out Of Memory, so sánh cấu hình yêu cầu FM11 và FM12 không khác nhau tí nào mà FM11 chạy ngon lành không vấn đề gì sao FM12 lại bị thế ...

Đáp :

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhduc9987 Bài viết
    Cuối cùng cũng khắc phục đc
    Xoá toàn bộ folder FM cũ, cài lại từ đầu rồi update Patch 12.0.3 by SKIDROW sau đó crack bằng bản Crack Fix Update 12.0.3. Đường dẫn file cài FM mình để là C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012.
    Các bạn gặp lỗi tương tự cứ thế mà fix nhé. Nhiều khi bản crack nó ko ổn lắm

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới