Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    3

Icon7 Làm ơn hướng dẫn mình cài đặt FM 2012??

TÌnh hình là mình đã dơn hết 10 file cua mediafire roi, nhưng khi dùng HJSplit thì nó lại ko tìm thấy file? Có bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cách cài đặt và cách crack cho mình được không?? Cảm ơn

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    41
    bạn không phải nối file đâu.giai nén 10file đó ra.dc 1 thư mục tên là www.mediafiregames.net_fm12skid.lại vào thư mục đó giải nén tiếp đến khi xuât hiên file *iso tên là sr-fm2012.lúc đó dùng phần mềm PowerISO mount image ra là vào cài như bình thường thôi.crack thì ở trong forder tên là sidrow ấy copy tất cả vô chỗ cop game là chơi đươc !!!!!

Số bài viết
    14
    Download link cua SKIDROW : All.HDVNbits.Org ( torrent)
    sau đó dùng DAEMOM tools để SET UP FM12

Download Crack : http://www.mediafire.com/?9be87obacbs6v7f
    Password: bomdeptrai

Giải nén crack......Copy all thing của FM12 vào folder cua crack ( nhớ ko copy Fm12.exe và steam)
    xong choi thôi

Số bài viết
    33
    bạn ơi, mình giải nén ra đc folder www.mediafiregames.net_fm12skid, trong đó có 2 file Setup 1a va Setup 1b(BIN file) thì làm j tiếp hả bạn?, ko thấy file iso nào cả.

Số bài viết
    33
    Bạn à, mình giải nén ra đc folder fm12skid rồi, trong đó có 2 file Setup 1a & Setup 1b(BIN file), rồi làm j tiếp hả bạn? ko thấy file iso như bạn nói

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kumutro Bài viết
    TÌnh hình là mình đã dơn hết 10 file cua mediafire roi, nhưng khi dùng HJSplit thì nó lại ko tìm thấy file? Có bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cách cài đặt và cách crack cho mình được không?? Cảm ơn
    Tìm ở đây nhé
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25920

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới