Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    236
    Cho hỏi có bộ logo mà quốc kỳ của các quốc gia ko vậy ? Vì mình trong folder Metallic Logos có folder small nên mình muốn thay quốc kì các nước vào đây, như thế ko biết có sao ko ?

Không bao giờ là quá sớm để bạn thực hiện một hành động tử tế, vì bạn không bao giờ bíết rằng khi nào sẽ là quá muộn.

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    folder small để hiện logo small mà, vd như trong BXH, flags thì có folder riêng

Số bài viết
    62
    Cho hỏi là mình mới down cái metallic logos ngay phía trên bài này lun, down 3 part roy thấy có thêm mấy cái update mình down lun về extract ra thì đc 2 cai folder metallic logos của fm11 vs fm12, mình có xài 2 cái chung đc hok? Mình bỏ vào đúng đường dẫn football manager 2012\graphics\pictures\logos rồi mà trong 2 cái folder đó lại có sẵn giống như vậy, vậy fai làm sao đây... tình hình là vẫn chưa hiện đc logo...

Số bài viết
    258
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harix154 Bài viết
    Cho hỏi là mình mới down cái metallic logos ngay phía trên bài này lun, down 3 part roy thấy có thêm mấy cái update mình down lun về extract ra thì đc 2 cai folder metallic logos của fm11 vs fm12, mình có xài 2 cái chung đc hok? Mình bỏ vào đúng đường dẫn football manager 2012\graphics\pictures\logos rồi mà trong 2 cái folder đó lại có sẵn giống như vậy, vậy fai làm sao đây... tình hình là vẫn chưa hiện đc logo...
    Bạn có thể chụp tấm hình folder logos của bạn hiện tại or team viewer mình xử lý cho nhanh

Số bài viết
    62
    Chụp hình roy mà up lên hok đc, vô cái insert imange ko co chỗ browse hình vậy???

Số bài viết
    62
    Ah hình hiện lên roy mà chỉ có mấy cái hình nhỏ trên thanh ngày hoặc trong list match thôi, còn hình bự trog profile hok có...

Số bài viết
    258
    Ah hình hiện lên roy mà chỉ có mấy cái hình nhỏ trên thanh ngày hoặc trong list match thôi, còn hình bự trog profile hok có...
    Bạn kiểm tra coi trong những thư mục logos đó có đủ 2 folders normal và small không ?! Theo cách bạn đang bị thì bạn đang thiếu folders normal đó !

Số bài viết
    62
    Có đầy đủ normal vs small mà, mà mình để 1 lần 2 bộ 2011 2012 ko bít fai vậy nó chạm ko, đã thử move 1 trong 2 bộ ra ngoài nhưng vẫn vậy...

Số bài viết
    258
    Có đầy đủ normal vs small mà, mà mình để 1 lần 2 bộ 2011 2012 ko bít fai vậy nó chạm ko, đã thử move 1 trong 2 bộ ra ngoài nhưng vẫn vậy...
    Mình có pm yahoo cho bạn rồi đó , có gì pm mình , mình giải quyết cho lẹ Chứ hog hỏi tới hỏi lui quài không có đường nào giải quyết đâu

Số bài viết
    62
    nick mình là [email protected] mình chưa thấy bạn pm bạn add mình đi .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới