Share game FM24 (PC)
Trang thứ 16 trong tổng số 18 trang Trang đầuTrang đầu ... 61415161718 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 151 tói 160 trong tổng số 179
    Số bài viết
    108
    Max PA mà còn lên điểm là dính vô hiện tượng tràn số mà
    Cheat thế nào vậy Não Viêm

Số bài viết
    576
    new game southampton đc PA 177 mà k có ng tut cho e ý mùa 4 r CA cũng vào 156 r mà sao nổ súng ít quá ai có cách gì chỉ phát. Mình set Poacher đá cặp Necid TGM

Số bài viết
    57
    Lukaku vs em này đứa nào hơn nhỉ? Đá Chel để Lukaku complete ghi bàn cũng liên tục nên ko biết nên train em này ko!

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ff.kfc Bài viết
    Lukaku vs em này đứa nào hơn nhỉ? Đá Chel để Lukaku complete ghi bàn cũng liên tục nên ko biết nên train em này ko!
    Khó so sánh giữa 2 tên này lắm ,nếu có Lukaku thì thôi chẳng cần mua đâu ,mà giá nó rẻ,mua về cũng được mà

Chelsea có Stugride dự bị ngon rồi ,mua nhiều chật chội

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    331
    Chú này thấy chưa ai đấy giá tốt, rê bóng ở các bản patch hầu hết là 14-16 còn ghi bàn thì khoảng 13-15

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chicharitonghia Bài viết
    Chú này thấy chưa ai đấy giá tốt, rê bóng ở các bản patch hầu hết là 14-16 còn ghi bàn thì khoảng 13-15
    Train thằng này bạn nên focus finish chứ đừng train bình bình, có thể tự thiết kế schedule cho nó... hoặc hack như mình (như mọi người nói )

Số bài viết
    52
    Thằng này mình chơi thấy báo "lack of first team" ở đội nào đó rồi hỏi mua thì nó bán có 5M, thế là hốt lun về đá dự bị thấy cũng ghi bàn đều đều tuy lực ko được đẹp lắm. Mình cho đá Poacher trong đội hình 3 tiền đạo, 2 thằng còn lại đá TM.

Số bài viết
    3,560
    Max PA mà vẫn lên có thể là do những điểm ở chỗ khác giảm xuống, hoặc CA chưa chuẩn hoàn toàn.
    Trước đọc một bài nghiên cứu thì 1 điểm CA tương ứng khoảng 3 điểm chỉ số. Đây là tính trung bình vì chỉ số bên Physical quan trọng và trọng số lớn hơn so với bên mental-technical. Đại loại là cộng tổng các chỉ số lại rồi chia cho 3 sẽ gần với CA, nhưng chính xác thế nào thì chỉ SI biết..

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    103
    DNV share cheat đc k
    Lười ngồi làm quá

Số bài viết
    57
    Tuto thì có tăng được mấy chỉ số ẩn ko hả các bạn? Kiểu như Fairy Det thành model pro chẳng hạn ấy?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới