Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 234
    Số bài viết
    922
    ...Làm thế nào để train thằg nì lên full PA nhỉ?...nâg cấp cơ sở tập luyện thì thằg nì có lên ko các bác?...save load mãi mới ra đc thằg VN ngon thế nì,mà ko lên full PA đc thì uổg wá...:daudau3::daudau3::daudau3:

Số bài viết
    136
    Có train lên thì nó cũng thành quốc tịch anh thôi , nó ko chịu đá cho tuyển VN đâu
    Mà thằng này chắc ko train nổi đâu , Ambition 3 :daudau:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khinhthien Bài viết
    Có train lên thì nó cũng thành quốc tịch anh thôi , nó ko chịu đá cho tuyển VN đâu
    Mà thằng này chắc ko train nổi đâu , Ambition 3 :daudau:
    ...ko,wốc tịch VN mà...Wốc tịch Anh chỉ là fụ...thằg nì thì làm gì có cửa đc gọi vào đội tuyển Anh,khỏi lo lun...Chỉ số vậy là ngon so vs mí thằg VN zoỳ,lại đc cái Technique,Corner,long shot khủg...Tiếc là chỉ số fủ lởm wá...đag fân vân ko bik nên giữ ko?...load mãi cả 2 ngày mới ra đc có 1 chú...:daudau3:

Số bài viết
    136
    Nó lớn lên 1 tí là tự nó chuyển , xong có thêm dòng " chỉ xem xét gia nhập đội tuyển anh "
    Mình có 1 thằng có 3 quốc tịch cơ ( Bỉ, Tây Ban Nha lúc đầu tiên , Bỉ chính ) xong train ở câu lạc bộ đủ thời gian nó lấy đc quốc tịch Anh xong nó cũng chuyển mẹ sang quốc tịch Anh với dòng " Chỉ xem xét gia nhập đội tuyển Anh trước khi xem xét TBN
    Thế là nó đc gọi lên tuyển Anh đá luôn :daudau:

Số bài viết
    4,029
    lấy thầy giỏi tutor cho nó là các chỉ số phụ tăng, determination tăng là nó sẽ tập luyện chăm chỉ chỉ số lên ầm ầm ngay

Số bài viết
    172

hàng VN chất lượng cao \:d/ do chính CLB đào tạo luôn. nhưng ko thể cạnh tranh đc nên đẩy sang ManC /

Số bài viết
    202
    có con hàng PA 200 ngon qá xá... tính cho làm xavi mới cho học hết PPM giống xavi r thì nhìn lại thọt mất cái... Team Work có 10 . cho hamsik mata tutor dòng 2 đủ kiểu mà đíu lên >.<. h lại lụi cụi train lên làm poarcher.. hi vọng em nó thành messi mới

[IMG] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    có con hàng PA 200 ngon qá xá... tính cho làm xavi mới cho học hết PPM giống xavi r thì nhìn lại thọt mất cái... Team Work có 10 . cho hamsik mata tutor dòng 2 đủ kiểu mà đíu lên >.<. h lại lụi cụi train lên làm poarcher.. hi vọng em nó thành messi mới

[IMG] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Focus finishing lên làm poacher có vẻ ngon đấy

Số bài viết
    136
    Có 2 con hàng , 1 con random từ lò , 1 con mua về , mặc dù không siêu bá đạo nhưng cũng thỏa mãn rồi

Số bài viết
    40
    cai natural fitness bon random kem lam'.k that.hoi phuc va on dih kem

Lần sửa bài viết gần nhất bởi teayang196 : 01-07-2012 vào lúc 03:52 PM Lý do: thieu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới