Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31

Hybrid View

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    bao giờ FM12 ổn định thì forum thường làm funny data mà các cầu thủ là....thành viên trong forum và thi đấu cho một đội hạng thấp . toàn lùn lùn chạy trên sân . Năm nay chưa làm còn fm11 thì có trong topic cũ
    ...mình mới tham gia 4rum chưa lâu nên hem rõ zụ nì...nếu có rùi thì hay wá ...gắn thêm cái story vào biography của cầu thủ đc tạo thì zui zui ...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Funny data khác chứ. Về việc các event của FM thì phong phú đa dạng lắm nhất là các stories , các challenges v.v.v. nhưng có một tệ nạn mà đặc biệt là ...mem FMVN rất khoái xài FMRTE để gian lận. Nên ko thể tổ chức dc cái gì công bằng hết . Vì thế nếu có tổ chức cũng chỉ chơi giữa những người tin tưởng nhau là chính. Chứ còn những thành phần mở mồm là FMRTE trên sẽ chẳng bao giờ dc tham các event cũng như cuộc thi nào của forum . Hãy chơi FM theo cách của bạn
    ...uh`m h thì mình đã bik nhữg thành fần mở mồm ra là FMRTE ntn ...thui thì cứ chơi theo cách của mỗi ng` vậy...có cái gì hay thì chia sẻ vs a e rùi thảo luận là đc zoỳ...

Số bài viết
    111
    cái này thực ra là dung Fmrte để tạo thêm 1 cầu thủ tựa như mình,nhưng PA và CA điều chỉnh sao cho hợp lý,không quá bá đạo là được mình cũng thử là kiểu này 1 lần ở đội Swansea khi còn chơi Fm11 ở giải hạng nhất,tuy nhiên khi lên PL thì nó dứt khoát đòi ra đi cái khó nó ở chỗ đó đấy,giữ cầu thủ thế nào khi mình là đội bóng nhỏ,không có danh tiếng . ....

Số bài viết
    2,470
    Funny data khác chứ. Về việc các event của FM thì phong phú đa dạng lắm nhất là các stories , các challenges v.v.v. nhưng có một tệ nạn mà đặc biệt là ...mem FMVN rất khoái xài FMRTE để gian lận. Nên ko thể tổ chức dc cái gì công bằng hết . Vì thế nếu có tổ chức cũng chỉ chơi giữa những người tin tưởng nhau là chính. Chứ còn những thành phần mở mồm là FMRTE trên sẽ chẳng bao giờ dc tham các event cũng như cuộc thi nào của forum . Hãy chơi FM theo cách của bạn

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,734
    Tại bạn mới tham gia nên ko để ý năm nào FM-VN cũng làm fm-vn funny db rất hay và chi tiết hơn cả bên fm.base kia , bạn cứ yên tâm là anh em forum sẽ làm cái như thế lúc đó nhanh chân mà vào đăng ký

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    832
    năm nay phải canh me funny data để chêm vào 1 suât mới được

Số bài viết
    623
    Cái database kia trước sau gì cầu thủ cũng bá đạo ...
    15/16t CA 100. PA -10...
    Trừ khi nó bị dìm hàng thôi...

Số bài viết
    2,864
    cái funny db đó thì chỉ số bá đạo thôi rồi

Số bài viết
    249
    o xài cheat nè?????? chi dùng FMRTE để né cai work permit thôi

Số bài viết
    81
    RTME mình chỉ biết qua 1 lần chơi online,bị 1 host chơi bẩn!
    Từ trước đến h chưa từng sử dụng nhưng chính vì chưa bao h sử dụng đâm ra chơi ol k biết ngta cheat chỉ nghĩ rằng ngta quá pro!!!Chỉ đến khi 1 ng bạn nói,mình mới biết.(nhưng mình thấy việc bị lừa khiến cho tự nhiên thua n` có ý trí chiến đấu,sau 1 tháng chơi fm tiến bộ hơn hẳn,phải cảm ơn host đã cheat mới đúng )
    Mình nghĩ nên biết RTME để mà tránh bị lừa chứ đừng biết để mà nghiện,riêng chơi ol mà thấy host có cái trình đó là đã k muốn chơi rồi k cần biết có sử dụng hay là k,chơi mà thắng nhiều(mặc dù k sử dụng) cũng đâm ra sinh nghi ngờ...
    Cái thứ 2 tự nhiên sử dụng RTME làm cho trình độ kém đi!
    Còn Load/save có thể nghiện nhưng cũng có thể hết nghiện khi chơi online nhiều giống mình

Cuộc sống thì mong manh
    Phép màu thì chưa chắc có thực

Số bài viết
    207
    Chưa bao giờ dùng tool , hạn chế tốc độ nhàm chán

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới