Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 70
    Số bài viết
    33
    :daudau: nhìn các bác chơi rồi sao buồn wa' , lại chờ crack ... :daudau: ...

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzeodzeo167 Bài viết
    21m về MU này
    + Thằng Ganso này bị ManC hớt mất, chậm chân quá.
    + Tỉ lệ sút bóng lên trời còn khá cao, y như bản 11 ấy, phải tranning pace shot thoai, chứ không Ronney cũng không ăn thua.
    + Công nhận mua cầu thủ giá mùa đầu giá khá cao, ép giá cao quá, lương thì bình thường.
    + cầu thủ chưa sút thủ môn đã thấy bay rồi he he, ông thủ môn ôm đc bóng rồi còn rê rê đi 1 đoạn.
    + Fm12 chạy hơi nặng, chạy laptop mà máy nóng ran, có lẽ do yêu cầu đồ họa cao hơn.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi thangbx : 26-10-2011 vào lúc 12:10 PM

Số bài viết
    59
    mấy bác cho em hỏi ngoài lề xíu , làm cách nào để coi được máy mình đang xài card đồ học lạoi nào ? nếu là latop thì có thể nào em tự mình upgrade đươc ko ?
    em ko biết rõ lắm nhưng với FM 11 thì máy em chạy mượt 3D , có hơi nóng xíu , chơi lâu quá có khi bị đứng nhưng ko thương xuyên , nói chung là ok thì ko biết có chạy nổi FM 12 ko ah ?

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shine18 Bài viết
    mấy bác cho em hỏi ngoài lề xíu , làm cách nào để coi được máy mình đang xài card đồ học lạoi nào ? nếu là latop thì có thể nào em tự mình upgrade đươc ko ?
    em ko biết rõ lắm nhưng với FM 11 thì máy em chạy mượt 3D , có hơi nóng xíu , chơi lâu quá có khi bị đứng nhưng ko thương xuyên , nói chung là ok thì ko biết có chạy nổi FM 12 ko ah ?
    vào Start gõ "dxdiag" -> tab Display.

lap của bạn nếu chạy mượt 3D FM11 thì mình nghĩ chắc cũng chạy được 3D FM12 thôi, nhưng bị đứng hình thì khả năng là máy nóng quá, nên tắt bớt hiệu ứng khi chơi 3D
    Xong, ko hỏi đáp gì ở topic này nữa nhé

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wvtnct Bài viết
    - cầu thủ wá mắc, Ganso, Neymar > 80tr bảng mới nhả :daudau: những trường hợp còn lại giá cũng gấp 2, gấp 3
    - có cảm giác SI thích những pha dứt điểm trúng cột lắm hay sao ấy mà trận nào cũng có vài 3 trái như thế cái này sao ko làm giống FFM12 nhỉ, thấy bên đó ít có cơ hội dứt điểm mà đối mặt vs thủ môn là gần như vào
    - hệ thống tactics tuyệt hơn, nhất là chỗ sắp xếp phạt góc

mình cầm MU mua neymar có 55M trả trước 10M còm thì 48 tháng và sau 30 trận , vậy là cũng bt còn gi nữa . Ông này RM hốt cũng tầm 56 M . vậy là mua rẻ hơn RM rồi

Số bài viết
    590
    Thiết lập vị trí cho cầu thủ có vẻ dễ hơn khi mà trong phần reports có ghi rõ luôn vị trí thích hợp của cầu thủ đó

Số bài viết
    2,470
    Sau khi thử chơi 1 tg thì thấy game vẫn dễ như demo , đợi patch mới vậy.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    45
    ganso toàn 2x là về. new game test qua mấy giải mấy lần thấy vậy

Mã:
    http://tuananh.us

Số bài viết
    832
    bọn cầu thủ hay bật vcc , động tí là dỗi , mà dỗi là 1 lũ kéo nhau cùng dỗi, buồn vcc

Số bài viết
    1,180
    Đá rất thú vị. Hơn hẳn bản trước
    Xem tỷ số hiện rõ chi tiết cầu thủ nào ghi bàn.
    Match Prepairation cần có ít nhất 2 tactics, nếu không thằng trợ lý nó kêu ca lo lắng suốt ngày :daudau3:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới