Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17

Hybrid View

Số bài viết
    29
    với cái lối nói thế này thì mình nghi NH3 chính là người chôm acc của mod , nghi ngờ thôi nha , đừng giận !

Số bài viết
    29
    Cho em hỏi là em tự đăng kí lấy 1 acc steam rồi làm theo hướng dẫn của các anh thì có dc ko ạ - chứ em chờ mòn mỏi FM12 đến bây giờ - hôm nay đang định down về để chờ dc share thì lại thế này...

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ARS_Vodoi Bài viết
    Cho em hỏi là em tự đăng kí lấy 1 acc steam rồi làm theo hướng dẫn của các anh thì có dc ko ạ - chứ em chờ mòn mỏi FM12 đến bây giờ - hôm nay đang định down về để chờ dc share thì lại thế này...
    Sau khi đăng kí account xong bạn phải bỏ tiền ra mua FM12 bạn ạ ^^. Cái này có thể gọi là phí bản quyền Mua xong thì bạn mới có thể chơi được

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackdragon26131 Bài viết
    Sau khi đăng kí account xong bạn phải bỏ tiền ra mua FM12 bạn ạ ^^. Cái này có thể gọi là phí bản quyền Mua xong thì bạn mới có thể chơi được
    Tiếc quá - đang chờ chơi FM12 từ hôm tới giờ - em thì cũng biết Eng nhưng dạo này bận học quá chắc ko có thời gian tham gia team VH - hic - thôi lại chơi lại FM11

Số bài viết
    1,811
    Ko tiếp troll, biến. Bao nhiêu nick chửi ko biết nhục, nói thêm nhiều chỉ tổ topic war. Thích reg nick mới để chửi tiếp thì reg coi tốc độ chém với tốc độ reg nick ai nhanh hơn.

Đạo đức ở đây là chủ topic nói đúng mà còn chửi người ta nói nhiều. Chả biết cái hạng gì. Noob ở đây thì vô topic download do tôi trình bày coi dòng thứ hai trong quote. Ngắn gọn.

Topic sẽ lock sớm!

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    2,470
    NH3 là công thức của ....cái mình vẫn hay xả đúng không nhỉ ? Tự dưng phát hiện vui vui , thấy hay hay .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    506
    xin cảm ơn các mod và các mem đã ủng hộ mình!!!!
    em cũng chỉ là một mem mới( mới lập từ tháng chín)
    nhưng em cũng thấy các mem trên diễn đàn như là anh em của chính mình vậy

P/s : mong anh em ko gây war ko thì khóa topic đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới