Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Số bài viết
    365

Gửi SuperFM [Nên chăng sử dụng bản quyền FM 12?]

Mình là người chơi game FM,mới mượn nick ông anh này để post bài.Mong MOD thông cảm vì hiện box này đang hot nên xin viết ở đây luôn.Mình có đọc vấn đề SuperFM định mua dùm bản quyền,mình thiết nghĩ vấn đề này nên làm để AE nào có điều kiện thì mua và có thể share lại cho bạn bè nhằm giảm thiểu vấn đề 1acc và bị đổi pass.

Nếu superFM có thể cho mình xin cách giao dịch vì mình nghĩ 40usd hay 30 bảng Anh mà chia cho 365 ngày thì vẫn có thể chấp nhận được.Và chúng ta cũng nên ủng hộ 1 ít chứ 2012 rồi mà cứ kiểu này hoài nó phá sản sao

Vài lời mạo muội

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    367
    Chính xác hôm qua m có đề xuất vs MOD RM là môi AE góp vào 50k-100k . SuperFM sẽ đúng ra thu quĩ rồi mua acc steam rồi mua game. Như vậy we sẽ có nhiều acc để share cùng 1 lúc cho AE trong 4 rum thay vì như bjo có mỗi 2 acc !

Số bài viết
    1,091
    Rất ủng hộ bạn, mình cũng đã từng bỏ tiền ra mua một vài game. Nhưng một khi CRA** còn quá sẵn để dùng như hiện nay và người chơi không có nhu cầu chơi online thì việc bỏ tiền ra mua là khá phí phạm. Ngoài những game "điểm mặt chỉ tên" về chất và lượng ra thì nếu cứ bỏ tiền ra mua game thì khá tốn kèm vì vẫn có thể mua phải game "lởm" mặc dù được tung hô rất nhiều. Anyway, vì CRA** của FM2012 chưa có nên mọi người nóng lòng vậy thôi mà.

Còn riêng FM2012, bạn nào có điều kiện tài chính muốn ủng hộ SI thì cứ mua, riêng mình ủng hộ SI cũng kha khá bằng việc chơi FML rồi nên chắc FM2012 chờ thêm tuần nữa có CRA** thôi

Số bài viết
    30
    Mong cac MOD tiếp tục share cho anh em, không nên để con sâu làm giầu nồi canh, khi nào có thời gian thì share từ từ cũng được...please, onegaishimasu !!!!!!!

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Mình là người chơi game FM,mới mượn nick ông anh này để post bài.Mong MOD thông cảm vì hiện box này đang hot nên xin viết ở đây luôn.Mình có đọc vấn đề SuperFM định mua dùm bản quyền,mình thiết nghĩ vấn đề này nên làm để AE nào có điều kiện thì mua và có thể share lại cho bạn bè nhằm giảm thiểu vấn đề 1acc và bị đổi pass.

Nếu superFM có thể cho mình xin cách giao dịch vì mình nghĩ 40usd hay 30 bảng Anh mà chia cho 365 ngày thì vẫn có thể chấp nhận được.Và chúng ta cũng nên ủng hộ 1 ít chứ 2012 rồi mà cứ kiểu này hoài nó phá sản sao

Vài lời mạo muội
    huhu, em mà có cái tài khoản ngân hàng chắc em mua luôn quá,huhu, hoặc khoảng 5 anh em cùng nhau mua 1 acc bản quyền thì ngon^^, chơi 1 năm cơ mà, hic hic, thèm chơi quá rồi...

Số bài viết
    30
    đúng rồi có ai ở gần trường Bach khoa ko, anh em chung tiền mua 1 acc bản quyền rồi share cho nhau giống cách cua Super Fm

Số bài viết
    930
    Mình gần BK nà............................................... ........

Số bài viết
    9
    Đến lượt được share thì lại bị mấy thằng trước phá rồi,đúng là bọn ăn cháo đá bát,bức xúc quá,có j quá lời các bạn thông cảm,ủng hộ việc góp tiến mua acc,mỗi tội ở xa Hà Nội quá!

Số bài viết
    101
    Từ trước đến giờ ở VN số lượng người chơi nhờ crack chiếm đa số . 1 phần vì chi phí cho game bản quyền khá " đắt ". Vấn đề này được bàn luận tranh cãi trong nhiều game chứ ko riêng gì FM

Số bài viết
    84
    mình mới đen này, hôm qua mod gọi điện kêu đến lượt rồi, mình kêu pm YH xong onl ngồi đợi, làm mình ngồi đợi từ tối qua đến h. Đúng là số con chó mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới