Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3

Chủ đề: có phải là bug ?

Số bài viết
    19

có phải là bug ?

mình chơi FM 11 thường gặp sự cố thế này : đang đá ngon mà đội nhà có cầu thủ chấn thương là y như rằng sẽ bị lọt lưới mà không cách nào ngăn nổi . Hoặc đang làm chủ thế trận , nhưng đối phương có cầu thủ bị thương , đặc biệt là bị thương nặng ( có thằng fitness rớt xuống tận 10% ) thì chắc chắn là đội mình sẽ thua , dù chơi phòng thủ hay tấn công . Các pác có biết làm thế nào để khắc phục lỗi này ?

Số bài viết
    26
    Thua trận có rất nhiều nguyên nhân chứ nếu do chấn thương thì nghe hơi khó tin. Có thể là do mất cầu thủ quan trọng (Playmaker chẳng hạn) hoặc cầu thủ có tầm ảnh hưởng đến đội bóng (đội trưởng hoặc siêu sao - người được nhiều thành viên trong đội yêu thích) nên có thể gây giảm tinh thần của đội nhà.
    Mình nghĩ có thể bạn cảm giác như vậy thôi, nên điều tra kỹ nguyên nhân làm thua.
    Nếu thật sự có lỗi này thì trước đó có nhiều người đề cập rồi bạn, bản thân mình cũng chưa gặp sự cố này bao giờ.
    Theo dõi phần player motivation của từng cầu thủ trong match có thể giúp ích cho bạn đấy
    Thân.

Nếu tôi chết, xin hãy chôn tôi ở Allianz-Arena
    Nếu được, hãy chôn vợ tôi theo cùng

Số bài viết
    19
    thank. mình bắt đầu gặp cảnh này và bị liên tục từ lúc up patch 11.3. new game vẫn không thay đổi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới