Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu ... 234561454 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 1002
    Số bài viết
    40
    Em đang chơi Milan, hiện giờ đang phân vân giữa Gary Cahill của Bolton giá 16M euro và Vertonghen cảu Ajax 10tr euro. Theo các bác thì em nên chọn ai

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnb1908 Bài viết
    Em đang chơi Milan, hiện giờ đang phân vân giữa Gary Cahill của Bolton giá 16M euro và Vertonghen cảu Ajax 10tr euro. Theo các bác thì em nên chọn ai
    Vertonghen đi khỏi nghĩ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kakazin Bài viết
    Mình cầm Mu mùa đầu, hiện đang chuyển nhượng mùa đông.

Cần 1 MC điều tiết trận đấu tốt, dedicated tempo, có tries killer ball often, Determined và passing cao, đá cặp tốt với anderson :daudau: để tấn công trung lộ tốt hơn mỗi khi 2 cánh bị bắt bài, mình đá 4 - 2 - 4

- Số tiền dự định mua: mùa đầu board có cho 17 M bảng, sau doanh thu tốt nên được cho tăng lên 26 27 M, xin thêm thì được cho 32 m.

Hỏi mua ramsey, rodwell toàn bị hét giá , verrati mới về thì còn non, mà scout đánh giá cũng không cao
    17M thì khó mua đc hàng ngon lắm :daudau:, xài hàng train thôi, mấy chú như Gotze, Kroos, M'Vila.... nó chém ko thương tiếc.
    trẻ, hứa hẹn thì Christian Eriksen 9M UK :daudau: ( đang xài chú này, lối đá thông minh, cầm nhịp trận đấu tốt, mỗi tội sút xa còn kém, thể lực thấp :daudau: )

FIFA12

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnb1908 Bài viết
    Adil Rami 17.5 mil pound :daudau: cao to đẹp trai chất lượng ko phải bàn :daudau:

Số bài viết
    154
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    Vertonghen đi khỏi nghĩ

17M thì khó mua đc hàng ngon lắm :daudau:, xài hàng train thôi, mấy chú như Gotze, Kroos, M'Vila.... nó chém ko thương tiếc.
    trẻ, hứa hẹn thì Christian Eriksen 9M UK :daudau: ( đang xài chú này, lối đá thông minh, cầm nhịp trận đấu tốt, mỗi tội sút xa còn kém, thể lực thấp :daudau: )
    32 M mà bro

Số bài viết
    41
    CLB bạn đang điều hành và đang ở năm nào: MU mùa đầu (đã đến kìa chuyển nhượng mùa đông )
    Vị trí cầu thủ cần tư vấn: 1 tiền vệ cánh kỹ thuật cá nhân tốt ,kiến tạo,shút xa tốt để thay thế thằng Nani đang đòi ra đi
    Số tiền dự định mua cầu thủ đó: càng rẻ càng tốt (các bác tư vấn ghi rõ số tiền để sign về dc )
    Thank You !!!!!!!!

Số bài viết
    202
    shaqiri của thụy sĩ. thằng này ngon giá rẻ rề dưới 10tr

Số bài viết
    13
    Barca mùa đầu.Mình cần tư vấn vị trí DR : sn <= 1993 ,khủng,có thêm vị trí DL càng tốt.Thx.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    shaqiri của thụy sĩ. thằng này ngon giá rẻ rề dưới 10tr
    shaqiri thì khó mà đá chính ngay mùa đầu được. còn phải uốn nắn nhiều. nhắm barnetta xem

Số bài viết
    262
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhonggia Bài viết
    Barca mùa đầu.Mình cần tư vấn vị trí DR : sn <= 1993 ,khủng,có thêm vị trí DL càng tốt.Thx.
    DR mua Sime Vrsaljko sự lựa chọn hàng đầu giá rẻ dưới 5m lương thấp, ngoài ra thì Kyle Walker, Serge Aurier, Lamine Gassama.
    DL Aly Cissokho

Số bài viết
    623
    Barca thì khỏi cần mua bạn à...
    Bạn cứ train cho ku Montoya, vì DR có Alves chấn giữ rồi...
    Mình cũng đang train Montoya, đã 50 trận, rate 7.51, mặc dù là chơi DL, k phải vị trí sở trường của Mon...
    Lứa 93 thì hiện tại chưa có ai khủng hết...Đáng chú ý nhất là được Flanagan của Liverpool
    Cuối 92 thì Serge Aurier của Lens, 24/12/1992... Hàng khủng đã được kiểm chứng...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới