Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu 123451353 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 706
    Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của PjnPr0 Bài viết
    mình đang cầm Mc.mới mua thằng Ganso , Mateo Kovakic Silva với Narsi nữa set thế nào hợp lý hả bạn
    ganso là advan maker

Số bài viết
    59
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanganh191 Bài viết
    cho e hỏi cách set hậu vệ arsenal: Sagna, Vermaelen, Koscielny, Gibbs
    e muốn set thao kiểu hậu về áp sát nhanh!! gây áp lực lên cho tiền đạo đội bạn!!
    chứ đá thấy hàng hậu về lùi nhìu quá
    Muốn áp sát thì set Limit ( stop ) nó sẽ áp rất nhanh , nhưng thằng còn lại thì nên sét cover để bọc lót vào khoảng trống do thằng stop kia gây ra

Số bài viết
    58
    đội hình của mình set thế này 0 biết ổn 0
    hv cánh phải ivanovic set fb,cánh trái a.cole set wb
    terry set ball limited,luiz dể ball playing
    essien để ball winning(bên trái)-cho chạy tự do,kèm người thoải mái,lampard box to box(phải)
    thằng mata set gì quên mất rồi,nhưng mình để thằng cole role attacking,cho nó chạy lên chạy về,còn chú mata thì cut inside
    thằng cánh phải là agusto,set wide m thì phải,để nó chạy tùm lum luôn,bời phía dười thằng ivanovic thủ tuyệt đối
    thằng torres để defensive f(bên trái)-cho nó ra biên để phụ biên thằng cole,còn sturridge để poacher

anh emc ho ý kiến cái...o biết được 0
    mà mình chẳng hiểu về role của mấy thằng tiền đạo lắm..đọc thấy giống giống nhau
    có lần cầm real,mua neymar để nó đá cái gì trên hàng cộng cũng dở,đến khi cho đá tre thì 3 trận man match

Số bài viết
    83
    ai chỉ mình cách set Suares và carroll với. toàn đối mặt nhắm thủ môn sút, chán lắm rồi.

Số bài viết
    58
    caroll làm poacher cho nó nhả bóng tuyến 2 băng lên,0 thì cho thằng suar,thằng kia để nó quấy rối
    tại thể lực nó yếu quá mả kĩ thuật cũng 0 tốt lắm nên set nó làm a foward đi

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tadq Bài viết
    caroll làm poacher cho nó nhả bóng tuyến 2 băng lên,0 thì cho thằng suar,thằng kia để nó quấy rối
    tại thể lực nó yếu quá mả kĩ thuật cũng 0 tốt lắm nên set nó làm a foward đi
    Poacher sao lại nhả bóng để tuyến 2 băng lên là thế nào ? Poacher là cầu thủ thường có nhiệm vụ là chạy chỗ để ghi bàn là chính . Thể lực yếu thì đá poacher là đúng rồi còn adv forward phải đòi hỏi cả 2 mà hàng tiền đạo Liverpool ko ai là thể lực yếu cả

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    58
    vậy chứ bác nghĩ set thế nào.em 0 rõ lắm,..nhưng có lần thấy mấy anh em tranh luận về vcan61 đề này nên thành ra vậy...
    rõ ràng là thằng target man hợp với caroll tại nó cao,nhưng xu hướng của nó thì thường dứt điểm hơn-kiểu gần giống complete man,mà em thấy chú ấy position quá thấp,tính team work củng âx âx,nên cho nó làm poacher cũng được,để nó xâm nhập vào hàng hậu vệ,làm rối lên,chỉnh thêm tí nữa..cho thằng wg bên phải(cùng phía với caroll) cross float,thằng phía bên suaz thì cross drill là ngon
    còn chú suaz em pó tay
    mấy bác thông cảm em dựa trên thực tế là chính,với kết hợp thêm tự dịch ..có gì bỏ qua cho em

Số bài viết
    58
    à,nếu như ý em phía trên nên để thằng suar làm defensive foward đi,dù gì bác kia cũng nói nó thể lực 0 yếu..cho nó chạy tốt

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nam_liverpool Bài viết
    ai chỉ mình cách set Suares và carroll với. toàn đối mặt nhắm thủ môn sút, chán lắm rồi.
    Caroll nó chỉ dc cái cao to đánh đầu, còn lại là ...vất . Set cho nó Target Man support hoặc attack cũng dc. Nếu set nó là Target man attack thì cho 2 thằng cánh + hậu vệ cánh tạt bóng aimtarget man, vô team instruction chọn Caroll làm Target Man xong chọn to head
    Còn Suarez thì điểm đều toàn bộ ko nổi trội cái nào, xét về điểm thì đá Complete Forward cũng dc. Còn xet về phù hợp trong lối chơi thì cặp với thằng Caroll thì cho nó làm Poacher săn bàn hoặc làm Advanced Foward cũng dc.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    58
    bác này có suy nghĩ giống em..hehehe..mà em còn diễn giải dở quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới