Share game FM24 (PC)
Trang thứ 20 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 1018192021223070 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 191 tói 200 trong tổng số 706
    Số bài viết
    22
    vừa sign paloschi, fierro mùa 2 ... đá 4-2-3-1 ... cho paloschi làm poacher mà tịt ngòi liên tục điểm toàn 6.0 hoặc 6.1 ... ai giúp mình với T_T

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của amoroso95 Bài viết
    vừa sign paloschi, fierro mùa 2 ... đá 4-2-3-1 ... cho paloschi làm poacher mà tịt ngòi liên tục điểm toàn 6.0 hoặc 6.1 ... ai giúp mình với T_T
    yếu sinh lý, ngu si ... bắt buộc phải có 1 thằng complete foward hay advance foward làm tường cho, thu hút cầu thủ, thằng này chỉ chạy với sút thôi

Số bài viết
    576
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của amoroso95 Bài viết
    Set lại Paloschi, kéo hết tất cả về min...trừ cái run from deep để max để tận dụng pace khủng...cùng vs set hàng tiền vệ MAx chọc khe, hở ra là chọc cho bé ăn bàn, mình làm vậy và Pa của mình mùa vừa r` ghi gần 40 bàn

Số bài viết
    97
    trong information mỗi thằng đều có phần nó thích chơi ở vị trí nào mà, mà cứ tuỳ biến theo nt, chẳng hạn nó thích poacher thì cho đá tagetman ko hiệu quả

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pavlis Bài viết
    Set lại Paloschi, kéo hết tất cả về min...trừ cái run from deep để max để tận dụng pace khủng...cùng vs set hàng tiền vệ MAx chọc khe, hở ra là chọc cho bé ăn bàn, mình làm vậy và Pa của mình mùa vừa r` ghi gần 40 bàn
    cách này đc đây này, bản thân mình thif đẩy thanh mentality lên max, ko cho nó moves into channels, và để run with ball + through ball normal

Số bài viết
    207
    Cách set bộ 3 : IBRA , PALOSCHI , PATO ?? Tư vấn dùm ae ?

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    chơi 3 tiền đạo khó ăn thua lắm bác ơi theo mình paloschi chỉ để dự bị đc thôi chứ đá chính thì
    ibra thì target man hoặc complete forward, pato tuỳ chức năng có thể đá poacher, deep lying, hoặc đá cánh

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    chơi 3 tiền đạo khó ăn thua lắm bác ơi theo mình paloschi chỉ để dự bị đc thôi chứ đá chính thì
    ibra thì target man hoặc complete forward, pato tuỳ chức năng có thể đá poacher, deep lying, hoặc đá cánh
    MÌnh thích để paloschi vì muốn phát triển tài năng do câu lạc bộ tự đào tao ra , mình cầm Milan . Cảm ơn bạn đã góp ý

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    Paloschi, Pato set Poacher, Ibra set Target man

Số bài viết
    473
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Paloschi, Pato set Poacher, Ibra set Target man
    mình nghĩ Pato set cánh trái Inside Forward - Attack hay hơn đá ảo lắm, thiên biến vạn hoá vô cùng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới