Share game FM24 (PC)
Trang thứ 70 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 206068697071 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 691 tói 700 trong tổng số 706
    Số bài viết
    532
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vn747 Bài viết
    Bastian Schweinsteiger, Javier Matinez, Thomas Muller và Shaqiri thì nên set ra sao vậy ????
    Schweinsteiger DLP(nếu ở DMC)-Box to box(nếu ở MC), Javi Martinez BWM(MC) hoặc Anchor Man(DMC)
    Muller AP support hoặc IF đều được, Shaqiri set Wiger

Số bài viết
    694

Từ: Tư vấn cách set cầu thủ

arsenal 4-2-3-1 set RVP đá cắm thế nào đây
    Cho mình hỏi các PPM nào phù hợp các dạng tiền đạo poacher, CF, DF, Targe,tresqui, advance

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    arsenal 4-2-3-1 set RVP đá cắm thế nào đây
    Cho mình hỏi các PPM nào phù hợp các dạng tiền đạo poacher, CF, DF, Targe,tresqui, advance
    Tiền đạo mà lùi sâu hỗ trợ thì cần Come Deep to get the ball
    Còn mẫu ST săn bàn thì Phá bẫy việt vị, Place shoot hoặc Shoot with power, Move into Channel, có thể là shoot ngay từ chạm đầu tiên(quên tên tiếng anh rồi) và Get opponent area nhé

Số bài viết
    290

mọi ng tư vấn dùm mình gấp
    trong đội chỉ có 2 TĐ, giroud chấn thương 2 tháng, sanogo 1 tháng, h trong đội k còn TĐ nào, walcott thì đá TĐ dở quá, mà thấy reus đá dc TĐ
    cho mình hỏi là reus đá TĐ thì set kiểu j, cả walcott nữa

Số bài viết
    6

Còn mod nào quản lý pic này k? cho e hỏi nhờ tí!

Số bài viết
    46

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranchi_ht Bài viết
    Còn mod nào quản lý pic này k? cho e hỏi nhờ tí!
    cứ hỏi tự nhiên đi bạn

Số bài viết
    6

Chả là giờ e mới chơi cái fm12 này lần đầu, vì nghe bảo nó hay mà cấu hình y/c lại k cao lắm, chứ fm15 lap e tải k nổi. Nên nhờ các bác tư vấn e cách set thằng rooney với cavani đá cặp với nhau cái, chứ e loay hoay hoài k ăn thua. Để cavani poacher còn roo thì af mà k hiệu quả lắm. Với bác nào biết chỉ e thằng cm đá dlp sup thật hiệu quả nữa(giá cao tí cũng đc). E xài MU mùa đầu, đội hình 4-2-2-2, có mỗi ông carrick chơi đc ở vị trí đó mà cũng k ổn lắm.

Số bài viết
    58

Chả là giờ e mới chơi cái fm12 này lần đầu, vì nghe bảo nó hay mà cấu hình y/c lại k cao lắm, chứ fm15 lap e tải k nổi. Nên nhờ các bác tư vấn e cách set thằng rooney với cavani đá cặp với nhau cái, chứ e loay hoay hoài k ăn thua. Để cavani poacher còn roo thì af mà k hiệu quả lắm. Với bác nào biết chỉ e thằng cm đá dlp sup thật hiệu quả nữa(giá cao tí cũng đc). E xài MU mùa đầu, đội hình 4-2-2-2, có mỗi ông carrick chơi đc ở vị trí đó mà cũng k ổn lắm.
    sao bạn lại set AF đá cặp vs Poacher :okay: 2 ông ăn sẵn chờ sung rụng mà hàng TV k đủ mạnh thì kiếm đâu ra cơ hội cho 2 ông ấy ăn :okay: theo mình bạn nên set 1 CF và 1 P, 2 anh này đa năng ai CF ai P cũng đc. DLP Sup MU còn Scholes cũng dùng đc mà? không thì Joao Moutinho, De Rossi, Marek Hamsik, Lucas Leiva...

Số bài viết
    6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MaSieuHP Bài viết
    sao bạn lại set AF đá cặp vs Poacher :okay: 2 ông ăn sẵn chờ sung rụng mà hàng TV k đủ mạnh thì kiếm đâu ra cơ hội cho 2 ông ấy ăn :okay: theo mình bạn nên set 1 CF và 1 P, 2 anh này đa năng ai CF ai P cũng đc. DLP Sup MU còn Scholes cũng dùng đc mà? không thì Joao Moutinho, De Rossi, Marek Hamsik, Lucas Leiva...
    E chơi lần đầu mà, ngày xưa chơi cm4, fm5 rồi bỏ đến giờ. Cảm ơn bác nhé! Thế bác có thể quân sư giúp e xem 2 thằng TĐ với 2 thằng TV trung tâm phải set cặp với nhau ntn cho hợp lý k? VD như Poacher thì phải cặp với loại nào hay BWM defend thì nên cặp với loại nào?

Số bài viết
    58

E chơi lần đầu mà, ngày xưa chơi cm4, fm5 rồi bỏ đến giờ. Cảm ơn bác nhé! Thế bác có thể quân sư giúp e xem 2 thằng TĐ với 2 thằng TV trung tâm phải set cặp với nhau ntn cho hợp lý k? VD như Poacher thì phải cặp với loại nào hay BWM defend thì nên cặp với loại nào?
    Poacher bạn nên set nó đá cặp với mẫu tiền đạo làm tường tốt, như Complete Forward, Deep Lying Forward hoặc Target Man còn cặp tiền vệ trung tâm, nếu bạn đá cánh thì nên nó 1 Deep Lying Playmaker để nó điều phối bóng ra 2 biên, BWM Defend thì nên set nó cùng với DLP - Support, bạn nhớ nhé, mấy mẫu BWM hay B2B là những mẫu tiền vệ hay chạy lăng xăng, ít giữ vị trí nên có DLP bọc lót sẽ tốt hơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới