Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 14 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 132
    Số bài viết
    506

Icon11 học trò cưng của bạn trong fm12???

Ở mỗi đội bóng lớn hay nhỏ thì bạn đều có một học trò cưng. Vậy thì cũng chia sẻ với mọi người học trò cưng của bạn là ai nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    506
    em đầu tin nhé
    khác với mọi người, học trò cưng của em lại “ngựa chứng của bóng đá Italia"- Mario Balotelli
    mặc dù mọi người khi nghe đến cái tên này thì đã nghĩ đến cái tính cách điên khùng của Balotelli nhưng em đảm bảo với các bác Balotelli trong fm lại hoàn toàn khác!!
    chú rất chăm chỉ luyện tập, ở trận siêu cúp anh chính Balotelli đã giúp em chiến thắng nghẹt thở 1-0 và còn rất nhiều trận khác nữa, bây giờ em thấy chú cũng ko nóng tính nữa rồi, có lần em bị cầm hòa và đến lúc nói chuyện với cầu thủ lúc hết giờ, em nhỡ tay ấn nhầm nên aguero và Balotelli đã giận nhưng rất may chỉ có mình aguero giận thôi còn Balotelli thì bình thường trận sau vẫn ghi 3 bàn thắng như thường

Số bài viết
    168
    Đã chơi dc đâu mà cưng với cả ghét :daudau:

Số bài viết
    506
    sao không, ko chơi được fm12 thì chúng ta cũng đã được thưởng thức fm 12 demo rồi còn gì

Số bài viết
    168
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr_intj_219 Bài viết
    sao không, ko chơi được fm12 thì chúng ta cũng đã được thưởng thức fm 12 demo rồi còn gì
    nhưng nó quá ngắn để mình cảm nhận :zzz:

Số bài viết
    29
    Torres , tuy chỉ số bị neft tàn bạo:daudau: nhưng vẫn ghi bàn ảo tung chảo

Số bài viết
    22
    Torres nốt,set advance đá 1 mình tự ghi bàn lại biết kiến tạo nữa.mỗi tội phải động viên em nó hơi nhiều

Số bài viết
    576
    của mình thì sẽ là Edinson Cavani....ngoan ngoãn dễ bảo thông minh chăm tập luyện ghi bàn đều . 9/10 vs 1 tiền đạo

Số bài viết
    35
    Eden Hazard và Kun Aguero một người cánh trái,1 người tiền đạo.Em mua 2 thằng này về chỉ có vô địch

Số bài viết
    108
    FM11 thích Vargas của Fiorentina, ko biết sang FM12 thằng này còn đc như xưa ko.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới