Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 51

Hybrid View

Số bài viết
    464
    Cái này là mùa đầu khi mới new game, có ai có list mùa 1 hay 2 khi đã đá k cho xin với

Số bài viết
    922
    ...Verratti đây bạn ạh...http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25665...còn Sanogo thì chưa ai post...nhưg save nào mình cũg thấy,tới thág 1 là ManCity,Liv vs MU đều nhảy vào offer contract hết đó...thằg Sanogo chịu khó train lên thì ảo vãi hàg lắm...

...update hàg hot free sau khi hết mùa 1 này...dành cho nhữg bạn ko xài Genie Scout nhá....http://www.bongda.com.vn/Tin-chuyen-...N_La_Liga.aspx

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Gunner2012 : 04-01-2012 vào lúc 07:31 AM

Số bài viết
    464
    Cho mình hỏi là những cầu thủ này sao mình tìm k được vậy? Cho mình biết ở quốc gia nào được k?

Goalkeepers:
    Stephan Loboue (29)
    Arni Gautur Arason (36)
    Richard Kingson (33)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...update hàg hot free sau khi hết mùa 1 này...dành cho nhữg bạn ko xài Genie Scout nhá....http://www.bongda.com.vn/Tin-chuyen-...N_La_Liga.aspx
    Bạn có list của danh sách các quốc gia khác k vậy?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Gunner2012 : 04-01-2012 vào lúc 07:30 AM

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Cho mình hỏi là những cầu thủ này sao mình tìm k được vậy? Cho mình biết ở quốc gia nào được k?

Goalkeepers:
    Stephan Loboue (29)
    Arni Gautur Arason (36)
    Richard Kingson (33)
    Của bạn đây

Stephan Loboue

Arni Gautur Arason

Richard Kingson

Số bài viết
    1
    Mới new game Wigan, hốt được chú Pierre Womé, đá hay phết, ko thấy trong list của OP. Đá 3 trận đầu mùa kiến tạo được 3 trái cho Hesselink.

Số bài viết
    464
    Của bác có sao của mình k có ta? Mà bác cho mình hỏi, CLB của mình k chỉ cho mấy thằng Scout nó tìm ở Anh và Ireland thôi, mặc dù mình có những Scout ở Nam Mỹ, ở Tây Ban Nha nhưng k cho qua đó tìm. Khác xa với ở CLB Mu mà trước đây mình sử dụng quá

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Của bác có sao của mình k có ta? Mà bác cho mình hỏi, CLB của mình k chỉ cho mấy thằng Scout nó tìm ở Anh và Ireland thôi, mặc dù mình có những Scout ở Nam Mỹ, ở Tây Ban Nha nhưng k cho qua đó tìm. Khác xa với ở CLB Mu mà trước đây mình sử dụng quá
    Bạn cầm CLB nào vậy. Thường thì khi cầm mấy CLB ở giải đấu thấp thì Scout bị giới hạn ở Châu Lục. Như mình, hồi trước cầm Leed thì chỉ Scout được ở Châu Âu thôi. Load data có Châu Á, Việt Nam, tính qua đó kiếm hàng ngon giá rẻ mà không thể Scout được

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bạn cầm CLB nào vậy. Thường thì khi cầm mấy CLB ở giải đấu thấp thì Scout bị giới hạn ở Châu Lục. Như mình, hồi trước cầm Leed thì chỉ Scout được ở Châu Âu thôi. Load data có Châu Á, Việt Nam, tính qua đó kiếm hàng ngon giá rẻ mà không thể Scout được
    Mình ở CLB này nè bác http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26799. Nếu bác nói thế chắc là vậy, mà bác ở Châu lục còn đỡ mình k được thế nữa, tức điên thiệt. Nhưng k bit làm sao cho hết.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi maiman09 : 04-02-2012 vào lúc 12:26 PM

Số bài viết
    16
    chơi đội bóng nhỏ thú vị hơn nhiều

HỌC TẬP VÀ LÀM THEO TACTICS CỦA BÁC HỒ VĨ ĐẠI

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Play-Dirty Bài viết
    chơi đội bóng nhỏ thú vị hơn nhiều
    Thú vị thì có nhưng mua cầu thủ cực quá, toàn k đồng ý qua k hà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới