Share game FM24 (PC)
Trang thứ 69 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 1959676869707179 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 681 tói 690 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    2
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    ko dc anh ah em lam nhu a chi dan nhung khi vao deu nhu vay ca anh ah. hay may e do loi Win

Số bài viết
    67
    Sau khi cài lại máy, mình vào lại FM thì bị lỗi này. Đã xóa đi cài lại khá nhiều lần nhưng vẫn bị cái lỗi này. Có ai biết bị làm sao không ?

Số bài viết
    3,080
    Lỗi thiếu file D3DX9_43.dll . Bạn Down file này về rồi bỏ vào rồi chiến thôi

Số bài viết
    15
    em bị lỗi này nè các anh ạ.hixhix.
    not well-formed(invalid token) at line 1 of sound_cache_mode.xml.

mong các anh zúp em với ạ.
    thanks các anh nhiều...

Số bài viết
    1,209
    Ừm e bị lỗi đó nhưng có chơi game được ko? Nếu chơi không được thì

1. Chuột phải vào file FM shortcut
    2. Chọn property
    3. Ở chỗ target thêm vào sau chỗ "....fm.exe"--reset_preferences, đại loại giống như vầy
    "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2009\fm.exe" --reset_preferences
    4. Bấm Ok xong chạy game bình thường dùng file shortcut đó
    5. Sau đó nên xóa cái reset_preferences đó đi không mỗi lần chơi game nó lại hiện ra

Nếu vẫn chơi được game bt nhưng bị hiện bảng thông báo
    Hiện file ẩn lên: vào my comp chọn menu tool/folder option. Qua tap view rồi chọn Show hiddens file & folder
    Vào del thư mục sau

XP: C:\Documents and Settings\<username>\Application Data\Sports Interactive\Football Manager 2012\settings

Vista: C:\Users\<username>\AppData\Roaming\Sports Interactive\Football Manager 2012\settings

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Ừm e bị lỗi đó nhưng có chơi game được ko? Nếu chơi không được thì

1. Chuột phải vào file FM shortcut
    2. Chọn property
    3. Ở chỗ target thêm vào sau chỗ "....fm.exe"--reset_preferences, đại loại giống như vầy
    "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2009\fm.exe" --reset_preferences
    4. Bấm Ok xong chạy game bình thường dùng file shortcut đó
    5. Sau đó nên xóa cái reset_preferences đó đi không mỗi lần chơi game nó lại hiện ra

Nếu vẫn chơi được game bt nhưng bị hiện bảng thông báo
    Hiện file ẩn lên: vào my comp chọn menu tool/folder option. Qua tap view rồi chọn Show hiddens file & folder
    Vào del thư mục sau

XP: C:\Documents and Settings\<username>\Application Data\Sports Interactive\Football Manager 2012\settings

Vista: C:\Users\<username>\AppData\Roaming\Sports Interactive\Football Manager 2012\settings

Nhờ anh mà em đã khắc phục đc lỗi ah.cảm ơn anh nhiều lắm.hihi...

Số bài viết
    15
    anh Phát ui. zờ fm lại hiện ra lỗi này nữa anh ah.hixhix.

not well-formed(invalid token) at line 1 of floating_into_state_changed.xml
    anh chỉ em khắc phục lỗi này nữa nha.
    thanks anh trc ah...

Số bài viết
    236
    trước giờ mình chơi chọn đội hình ra sân toàn xem condition để xem cầu thủ đó có đủ thể lực ra sân ko,bữa nay để ý lại mới thấy là còn có cột match fitness nữa,nhưng lắm lúc mình thấy có cầu thủ condition tốt như 99% mà match fitnesschỉ có khoảng 63%,vậy rốt cuộc 2 cột này là sao vậy nhỉ?

Số bài viết
    14
    Mình bị lỗi này "FM12 is running dangerously low on memory. Please quit or free up some memory" và "FM12 has run out of memory and will now quit".
    Biết là do thiếu bộ nhớ nhưng mình đã để ổ C free 8Gb, ổ D free 35Gb, E free 27Gb mà vẫn bị lỗi này. Có ai đã gặp và khắc phục được cho mình xin kinh nghiệm với! Thx!

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    trước giờ mình chơi chọn đội hình ra sân toàn xem condition để xem cầu thủ đó có đủ thể lực ra sân ko,bữa nay để ý lại mới thấy là còn có cột match fitness nữa,nhưng lắm lúc mình thấy có cầu thủ condition tốt như 99% mà match fitnesschỉ có khoảng 63%,vậy rốt cuộc 2 cột này là sao vậy nhỉ?
    condition là điều kiện, có nghĩa là cầu thủ của bạn có đủ đk ra sân không. Thí dụ 1 cầu thủ vừa chấn thương thì condition sẽ giảm thê thảm & sẽ hồi phục khi chấn thương lành
    Còn match fitness là tình trạng sung sức khi thi đấu, nó phụ thuộc vào số lượng cho vào sân đá của bạn. Cột này sẽ tăng khi bạn cho đá thường xuyên.

Cả 2 đều quan trọng như nhau, condition giống như thể lực của cầu thủ còn match fitness thì liên quan nhiều đến tinh thần của cầu thủ. 1 cầu thủ có match fitness kém sẽ dễ dẫn đến severaly lacking match fitness & đòi ra đi. Chưa kể match fitness kém thì condition ko bao giờ được 100%, nếu cầu thủ bị "severaly lacking match fitness" thì chắc chắn conditon không hơn được 95%

@ Rossoneri9: Máy bạn cấu hình thế nào?
    @ Petad: đó cũng là lỗi xml. E cũng add reset preference đi xem được ko. Mà cách tốt nhất là nếu e còn giữ cái gốc thì cài hoặc giải nén ra lại cho rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới