Share game FM24 (PC)
Trang thứ 117 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 1767107115116117118119 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,161 tói 1,170 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    433

Từ: Thắc mắc game, báo lỗi, hỏi đáp linh tinh A->Z về FM12

ai dùng RTE nhiều giúp mem này đi

Số bài viết
    10

mình bị 1 vấn đề rất là khó chịu nhé , mình dùng VH của team VH , dùng xog rồi ko cài đc màn hình nhỏ là sao , nó cứ bắt chơi full màn hình là sao nhỉ , xóa đi cài lại mà vẫn bị

Số bài viết
    433

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hippiboi Bài viết
    mình bị 1 vấn đề rất là khó chịu nhé , mình dùng VH của team VH , dùng xog rồi ko cài đc màn hình nhỏ là sao , nó cứ bắt chơi full màn hình là sao nhỉ , xóa đi cài lại mà vẫn bị
    đâu liên quan j VH nhỉ :cha1: do card yếu hoặc bạn để độ phân giải của màn hình windows lên cao, rồi vào game xem nó có cho để chế độ window k :cha1:

Số bài viết
    6

Cho mình hỏi trong FM12, khi một cầu thủ già đi thì có luân hồi thành một cầu thủ trẻ không ? (xin lỗi nếu câu hỏi bị trùng nhé)

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hung1212 Bài viết
    Cho mình hỏi trong FM12, khi một cầu thủ già đi thì có luân hồi thành một cầu thủ trẻ không ? (xin lỗi nếu câu hỏi bị trùng nhé)
    bạn hỏi lạ vậy già đi thì sẽ giải nghệ, có thể thành staff như coach, scout, manager, ... . còn thế hệ trẻ mới thì mỗi năm ở mỗi quốc gia sẽ ra 1 ngày, cầu thủ đó không thật và do máy tạo ra, gọi là regen hay còn gọi là random, vì chỉ số random.

vì mỗi năm ở mỗi nước chỉ có 1 khoảng thời gian ra cầu thủ regen, là lúc đội U18 của bạn đá với đội youth candi j jđó , nên có chiêu dùng genie scout để soi hàng khủng có PA cao để vè train

bạn có thể tham khảo ngày ra cầu thủ regen tại đây :fa:

http://fm-vn.com/diendan/showthread....%9Bi-(new_gen)

Số bài viết
    6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    bạn hỏi lạ vậy già đi thì sẽ giải nghệ, có thể thành staff như coach, scout, manager, ... . còn thế hệ trẻ mới thì mỗi năm ở mỗi quốc gia sẽ ra 1 ngày, cầu thủ đó không thật và do máy tạo ra, gọi là regen hay còn gọi là random, vì chỉ số random.

vì mỗi năm ở mỗi nước chỉ có 1 khoảng thời gian ra cầu thủ regen, là lúc đội U18 của bạn đá với đội youth candi j jđó , nên có chiêu dùng genie scout để soi hàng khủng có PA cao để vè train

bạn có thể tham khảo ngày ra cầu thủ regen tại đây :fa:

http://fm-vn.com/diendan/showthread....%9Bi-(new_gen)
    Cảm ơn bác nhé, tại mới tập chơi trò này, có mấy đứa trong phòng nó chơi PES cũng có cái màn manager này nhưng cầu thủ cứ già đi vài năm lại xuất hiện với tên y như cũ, tuổi thì trẻ hơn :wy:

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hung1212 Bài viết
    Cảm ơn bác nhé, tại mới tập chơi trò này, có mấy đứa trong phòng nó chơi PES cũng có cái màn manager này nhưng cầu thủ cứ già đi vài năm lại xuất hiện với tên y như cũ, tuổi thì trẻ hơn :wy:
    đó là lý do fm bạn có thể chơi tới năm bạn die, trong game ý rất thực tế

Số bài viết
    2

có ai co key FMRTE 5.2.5 không cho mình xin với xin cảm ơn và hậu tạ

Số bài viết
    45

Mình mới mua 1 cái laptop cài win 7 ultimate 64 bit nhưng không hiểu sao cài fm 2012 vào thì nó lại không chơi được. Báo lỗi thiếu d3dx9_41.dll. Chạy lại file directx setup xong thì không báo lỗi nữa nhưng bấm vào biểu tượng game xong thì đợi 1 lúc vẫn không thấy game chạy. Bấm lại lần nữa thì hiện lên thông báo đại loại là "FM đang chạy rồi".
    Bạn nào biết lỗi này và biết chữa thì giúp mình với.

Hận đời vô đối!

Số bài viết
    830

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vodanh2603 Bài viết
    Mình mới mua 1 cái laptop cài win 7 ultimate 64 bit nhưng không hiểu sao cài fm 2012 vào thì nó lại không chơi được. Báo lỗi thiếu d3dx9_41.dll. Chạy lại file directx setup xong thì không báo lỗi nữa nhưng bấm vào biểu tượng game xong thì đợi 1 lúc vẫn không thấy game chạy. Bấm lại lần nữa thì hiện lên thông báo đại loại là "FM đang chạy rồi".
    Bạn nào biết lỗi này và biết chữa thì giúp mình với.
    cài directX trong folder của game nghe bạn

=>

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới