Share game FM24 (PC)
Trang thứ 103 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 35393101102103104105113 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,021 tói 1,030 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    8
    m thử rồi, abramovic ki bo k đong ý thêm scout vói bac sĩ@@

Số bài viết
    57
    bực mình quá a e eeyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy. Chúng nó toàn cuỗm mất Coach ngon của tui là sao dzậy??? đầu tiên là Phelan sau đó cuối mùa nó cuỗm luôn Phil Cannon của tui nữa. thằng đấy chỉ số HLV đội trẻ rất đẹp mà bị thawg Aston villa nó lấy mất. Làm sao để k bị chúng nó lấy coach của mình nhỉ

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    bực mình quá a e eeyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy. Chúng nó toàn cuỗm mất Coach ngon của tui là sao dzậy??? đầu tiên là Phelan sau đó cuối mùa nó cuỗm luôn Phil Cannon của tui nữa. thằng đấy chỉ số HLV đội trẻ rất đẹp mà bị thawg Aston villa nó lấy mất. Làm sao để k bị chúng nó lấy coach của mình nhỉ
    Khi có đội khác tiếp cận coach thì nó sẽ thông báo cho bạn, lúc ấy chỉ cần kí hđ mới vs nó là dc

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    Khi nó muốn xúc Coach của bạn thì nó sẽ hiện thông báo và ngay lúc đó thì bạn nên offer cho Coach mình một bản hợp đồng mới với mức lương cao một chút thì nó sẽ ở lại. Mình khuyên bạn là đối với những Clb lớn thì mới áp dụng cách trên. Còn đối vơi các Clb nhỏ thì tốt nhất ngay từ đầu bạn nên offer cho nó một bản hợp đồng dài hạn

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Khi nó muốn xúc Coach của bạn thì nó sẽ hiện thông báo và ngay lúc đó thì bạn nên offer cho Coach mình một bản hợp đồng mới với mức lương cao một chút thì nó sẽ ở lại. Mình khuyên bạn là đối với những Clb lớn thì mới áp dụng cách trên. Còn đối vơi các Clb nhỏ thì tốt nhất ngay từ đầu bạn nên offer cho nó một bản hợp đồng dài hạn
    Mình cho nó thawfg Mike Phean ( Astmanager MU ý) 1 HĐ dài hạn luôn đấy nhưng đội # nó lấy về làm HLV trưởng nên nó đi luôn @@ Cuối cùng dẫn dắt chả ra j bị sa thải liên tục @@

Số bài viết
    3,080
    Bạn nên cho nó 1 HĐ dài hạn ngay từ đầu giải chứ đừng đợi đến lúc đứa khác sắp cuỗm thì mới Offer HĐ cho nó thì khả năng giữ lại nó sẽ cao hơn rất nhiều. Nếu đội khác Offer nó về vị trí cao hơn thì tất nhiên là 80% nó sẽ ra đi rồi

Số bài viết
    5
    Mọi người cho em hỏi, em muốn chơi FM 2012 bản patch 12.2.2 thì làm thế nào ạ? Xin lỗi em mới tập chơi

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tse Bài viết
    Mọi người cho em hỏi, em muốn chơi FM 2012 bản patch 12.2.2 thì làm thế nào ạ? Xin lỗi em mới tập chơi
    bỏ $ ra mua bản quyền thôi, down qua stream đó , mới chơi thì chơi bản lậu thôi, đợi fm 13 rồi mua

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    32
    em muốn hỏi là các logo, face cầu thủ thì down ở đâu ạ, cả mấy cái skin nữa ạ

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanyu217 Bài viết
    em muốn hỏi là các logo, face cầu thủ thì down ở đâu ạ, cả mấy cái skin nữa ạ
    ex, vào dc box hỏi đáp mà k thấy box này ah

http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=227

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới